Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naingia CHADEMA RASMI..JE NITAIPATAJE KADI YA UANACHAMA?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by tizo1, Jan 27, 2012.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Siamini Kinachotokea kwa upande wangu....nimekuwa CCM Kwa muda kidogo.Kuanzia wakati wa kampen 2010 nikaichukia CCM kabisa kabisa hali iliyopelekea kura yangu ya URAIS Nimpe DR SLAA Hali ya kuwa nilijua hatopata URAIS Kwa wakati ule KUTOKANA NA MFUMO MBOVU Wa MAGAMBA.KILICHONIUDHI ZAID NI KUONA KILA MTU MWENYE JUKUMU LA KUTUMIKIA NCHI HATHAMINI WANANCHI....SASA NAULIZA .... JE,ILI KUWA MWANACHADEMA NAHITAJIKA NIANDAE VITU GANI IKIWEMO NA GHARAMA?NILIPO NI KIJIJINI NA HAKUNA OFISI YOYOTE YA CHADEMA.KWA KUWA NIMEGUSWA NAHITAJI KUELEKEZWA UTARATIBU ILI NIANDAE SAFAR YANGU YA KWENDA MKOANI ILI NIKAPATE KADI YA UANACHAMA....ASANTENI
     
  2. M

    Massenberg JF-Expert Member

    #2
    Jan 27, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 677
    Trophy Points: 180
    Kadi Sh.500 na ada kwa mwaka Sh.1,000. Unapochukua kadi utatakiwa kulipa jumla Sh.1,500 na kila mwaka uta-renew uanachama kwa hiyo Sh.1,000. Kwa mfano mwingine, ukilipa Sh.10,500 utakuwa umelipia miaka 10.
     
  3. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #3
    Jan 27, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145

    Swadakta kamanda.
    Kwa kuongezea, andaa na picha mbili za passport size.
    Muhimu zaidi, tufahamishe uko wapi hata ka ni kijini, wilaya gani?tukuelekeze mahali pa kujipatia kadi.
     
  4. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #4
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nipo mkoani tabora....kwa sasa nipo shamba(kijijini) ndani sana panaitwa mwisole(uyui)...lakini nitarudi mjini mwisho wa mwezi huu.
     
  5. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #5
    Jan 27, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 829
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    nashukuru kwa mwanga.naapa sotorudi nyuma katika mapambano....
     
  6. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #6
    Jan 27, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Na kwa Morogoro je hasa Morogoro mjini au Mvomero,nitapataje kadi wadau?
     
Loading...