Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu waziri wa mali asili na utalii hatihati kugaragazwa NEC singida vijijini

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by T2015CCM, Oct 4, 2012.

  1. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Ni yule aliewahi kusema kuwa wamarekani wanataka yeye awe rais wa tanzania.katika uchaguzi unaoendelea hivi sasa amekabwa kooni na kijana mdogo maskini wa kitanzania deo daffi. Nyalandu anamwaga shilingi kunusuru asiangukie pua baada ya mawaziri wenzake kugaragazwa akiwemo makongoro mahanga huko ilala.
     
  2. s

    sem2708 JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 2,835
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 160
    Mkuu sijaelewa
     
  3. Ayoub Idd

    Ayoub Idd Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 11, 2012
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    wamarekani wanataka yeye awe rais wa tanzania.katika uchaguzi unaoendelea hivi sasa amekabwa kooni na kijana mdogo maskini wa kitanzania deo daffi. Nyalandu anamwaga shilingi kunusuru asiangukie pua baada ya mawaziri wenzake kugaragazwa akiwemo makongoro mahanga huko ilala.[/QUOTE]

    :A S 465:Akianguka aende kugombea Masrekani, singida wapigie kura hitaji la Marekani? Kwenye demokrasia ya kweli hamna udogo wala umaskini, Ni dhamira tu mtu anashinda. Hiyo ya kumwaga shilingi nalo laweza kuwa kweli ama si kweli, kwenye uongozi kuna kuchafuana. Kama ni kweli hayo sio maadili ya kiongozi anayetaka kuwatumikia wananchi.:poa
    :A S embarassed:
     
  4. F

    Fitinamwiko JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 4,605
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nyalandu ni Raia wa Marekani, baada ya kuukana Utanzania wake alipokuwa masomoni. CCM bana, tusubili Obama akishindwa Urais 2012, CCM wanaweza kumuomba wamsimamishe 2015. Bora ushindi
     
Loading...