Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naibu spika Job Ndugai live kwenye jahazi clouds fm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Sajenti, Aug 29, 2011.

  1. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kuna tetesi kuwa kuna sintofahamu kati ya spika Anne Makinda na naibu wake Job Ndugai kuhusiana na naibu spika kuruhusu wabunge kujadili sakata la katibu mkuu wa wizara ya nishati na madini David Jailo Kitundu kurejea kwenye nafasi yake baada ya kupewa likizo kupisha uchunguzi. Source: Clouds fm radio
     
  2. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,020
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Bomu walilotega wenyewe limelipuka, na bado yatalipuka mengi. Mungu yupo na ataokoa watanzania maana nchi imebaki mifupa mitupu.
     
Loading...