Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji ubunge!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by GAMAH, Aug 6, 2012.

  1. GAMAH

    GAMAH Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hembu tusaidiane katika hili kwa sasa nina umri wa miaka 32 namalizia masomo yangu mwaka huu nahitaji kwenda kugombea ubunge je nifanye nin kwanza sina pesa za kutumia kwenye mchakato pil sheria ya lazima upitie chama fulani ni kikwazo kwa watanzania maana kwenye vyama wana watu 'wao' kwa maslahi ya kichama na si ya wananchi!

    Nahitaji kugombea naamini ntawawakilisha wananchi wangu vizuri na pia jamani ajira ngumu lakini huko mjengoni wameongezewa nackia sasa wanavuta 10mil. kwa mwezi!!
     
  2. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu muulize ZITTO Zuberi Kabwe, nae anataka uras 2015,
     
  3. t

    thatha JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Umri huo ni wa kutafuta watoto kwanza, huoni unazeeka?
     
  4. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    je wewe ni jinsia gani?
    kama ni mwanaume wasiliana na makanda wa m4c wakucheki kama si gamba.
    ila kama ni wa kike jaribu kutembelea makao makuu ya ccm pale lumumba cheka na kila mtu na watakachokuomba kama hakipungui wape tu,hiyo itakusaidia kupata viti maalum.
     
  5. GAMAH

    GAMAH Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    ha ha ha ninao wawili tayari !
     
  6. GAMAH

    GAMAH Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tayari nina watoto wawili
     
  7. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapo uliposema mambo ya kuvuta mil 10 kummbe ndio desire yako nakuhakikishia ccm ndo itakufaa ila kwingine hupati na hta ukipata lazimma wakutupie virago haraka sana
     
  8. GAMAH

    GAMAH Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    why only ccm ndo panifae kwani vyama vingine they dont take hiyo salary? mbona wameongezeana kimya kimya cjackia yoyote toka out of ccm akilalamika tumepewa hela nyingi???? thats why kama umesoma post yangu ukaelewa sitaki kupitia kwenye chama coz vyama vyote ni wanafiki tuu maslahi ya chama ndo wametanguliza mbele
     
  9. f

    filonos JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    nenda kwa MTIKILA anahitaji mtu kama wewe hongera
     
  10. GAMAH

    GAMAH Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kwan lazima nipitie chama??? am mwamume
     
  11. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    sasa wewe unagombea sbb ajira ni ngumu au umeguswa na matatizo ya wananch na ukaona uwezo wa kuwasaidia unao?hebu jieleze vizuri
     
  12. GAMAH

    GAMAH Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mtikila is no longer in bongo politics i think wamemnyamazisha
     
  13. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Na wewe umeonyesha desire ya hela sasa una tofauti gani na hao wengine?
     
  14. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Kwa sheria zilizopo sasa ndiyo ni lazima lbd katiba ibadilishwe
     
  15. GAMAH

    GAMAH Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    i think uwezo wa kuwakilisha ninao najiamini, pili nataka kuwawakilisha wananchi wenzangu maana huyu aliyepo now hajiwez aliiba kura tuu alishindwa na mtalaka wa slaa..., tatu kuhusu ugumu wa ajira una nafasi ndogo ila yoyote anaefanya kazi maslahi lazima thats y nikataja hiyo mil. 10
     
  16. GAMAH

    GAMAH Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    i know that ipo kwa constitution, am waiting siku ya kuoa maoni ya katiba hapa Dar nitoe dukuduku la mgombea binafsi, wasipobadlisha du sioni chama cha kugombea ingeruhusiwa kuanzisha chama chako mwenyew bila members ningeweza
     
  17. E

    EJay JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    aah kumbe unataka kugombea Jimbo la Hanang Kwa Mary Nagu,kiukweli Rose Kamili wa CHADEMA yuko juu ile mbaya lakini keep it up,ugombee kama Private Candidate kwani wananchi wa kule Hanang hawataki kuisikia CCM kwa sasa ,wao ni cdm tu,hivyo ukiwa PC labda unaweza ukawashawishi.

    Mkuu Kila la Kheri.
     
  18. E

    EJay JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    ila wewe shida yako ni ubunge tu na sio kuwatetea wananchi,je unajuaje shida zao wakati unaishi Dar.
     
  19. sunshine1

    sunshine1 JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 525
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 45
    Mhhh! Kama wabunge wenyewe watarajiwa ndiyo kama wewe basi hatari tupu! Kwanini unadhani kigezo cha wewe kumaliza shule au kuwa na pesa ndiyo sababu yakugomea ubunge? By the way umesema unataka ubunge! Nadhani unaweza kuufata unakopatikana. Uko all over! Watu wanatanguliza maslahi binafsi kwanza then wananchi baadae! God forbid!


     
  20. Little Angel

    Little Angel JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,218
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
     
Loading...