Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mwenza wa Maisha

Discussion in 'Love Connect' started by DJ Imma, Oct 5, 2011.

  1. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #1
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nahitaji girl atakayekuwa mke wangu kama tutaivana,,, umri kati ya miaka 20-24.....sichagui kabila dini awe mkristo ama akubali ku change kama c mkristo...awe mrefu kias c mnene wala mwembamba.......awe mcheshi,mvumilivu, na mwenye mapenzi ya kweli. aliye tayari anitafute kwa mail ya emmanuelvitalis@tanzaniamail.com au 0713644485:director:
     
  2. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #2
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,434
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    hv Imma,
    Unadhani ni rahisi mtu kujua sifa alizonazo? Tunajitambua kupitia wengine. Wewe fanya mzaha, utaangukia korona. Ninachokushauri kama umekosa mtu wa kumwamini maeneo unayointeract na watu kibao, mtafute shangazi yako, mwambie unatafuta mke, naye atakutafutia atakayekufaa
     
  3. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Yani JF ss kumeingiliwa .....
     
  4. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndoto zipo za aina nyingi.
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Tumekusikia mkuu, nikisikia kuna msichana yuko tayari nitakuwa wa kwanza kukuPM. Hujasema elimu yake unayotaka, kabila lako hujasema na ile maneno asije lala njaa mwaka mzima.
     
  6. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sichagui elimu kaka......me nahitaji real love tu but awe ni mrembo kiaina na uhakika wa kula, kunywa na kuvaa ninao 100% mengne ni majaaliwa ya mola na kutegemea na ushauri na ushirikiano wa huyo mpenz nitaye pata,,,,,
     
  7. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #7
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    nimekusoma bt ata nikimpata leo kutoka kwa mzazi wangu lazima mimchunguze c kukurupuka.......ni the same akinitafutia mtu yoyote au nikitokea ku mt nae mwenyewe bt kumbuka c wote huwa tunakuwa na muda ama kukutana na watu tofauti....me am serious about this, bt nimependa ushauri wako pia..
     
  8. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #8
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kumeingliwa mimi kutafuta girl jamani???
     
  9. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #9
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Awe mvumilivu wa nini?
     
  10. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #10
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    uvumilivu wa maisha kama yata change ama uvumilivu wa kitu chochote kinachohusu love,,,kwa mfano akinihitaji muda wa kazi awe mvumilivu mpaka nitoke officeni....hope nimeeleweka
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 5, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    kuivana maana nn??!
     
  12. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #12
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kuivana ni kama kuendana... ku match kwa kidhungu....mambo kushabiiana,,
     
  13. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #13
    Oct 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    kwaheri,
     
  14. D

    DJ Imma JF-Expert Member

    #14
    Oct 6, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 228
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    karibu tena
     
Loading...