Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji Mpunga gunia 100

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by Kifulambute, May 24, 2012.

  1. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #1
    May 24, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,502
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    jamani walio kanda ya ziwa na mbeya bei ya mpunga ni ngapi kwa sasa? nahitaji kama gunia 100 hivi
     
  2. Elungata

    Elungata JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 24,591
    Likes Received: 3,926
    Trophy Points: 280
    45000 kwa jun?a,mchele k?lo unapata hata kwa tsh 1200.
     
  3. chokambayaa

    chokambayaa JF-Expert Member

    #3
    May 26, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kwa iringa tena huko vijijini gunia 70,000/=
     
  4. c

    cannulla Member

    #4
    May 28, 2012
    Joined: Apr 14, 2012
    Messages: 49
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    kyela gunia la plastic 10 ni 95000,,,mbalali ni 80000 na 70000 wa low qulity
     
  5. Mtamile

    Mtamile JF-Expert Member

    #5
    Jun 13, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 2,778
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Mwanza sengerema gunia ni 60000-70000
     
Loading...