Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mchumba wa kike

Discussion in 'Love Connect' started by kingazi, Apr 9, 2012.

  1. kingazi

    kingazi Senior Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 28,ni mwenyeji wa Tanga ninafanya kazi ya kuajiriwa ninahitaji mchumba ambaye atakuja kuwa mke, sifa zake:_
    i) umri miaka 20-30
    ii)rangi yoyote isiwe
    artificial.
    iii)elimu isiwe chini ya f4
    iv)awe hajazaa.
    v)anaeamini kama
    kama mungu yupo.
    Kwa aliye tayari awasiliane nami kupitia +255712034588/+255758866653
    [email protected] UKIONA HAIKUHUSU SAFARI NJEMA WE PITA.
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 23,766
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 63
    Subiri watakuja
     
  3. m

    mzee wandimu JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    mkuu
    unamaanisha nini unaposema "nahitaji mchumba wa kike"?
     
  4. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wa kiume hutaki?
     
  5. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 11,588
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 63
    +255712034588 Tuwasiliane.
     
  6. Z

    Zanland Senior Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh c mchezo hebu wee
     
  7. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #7
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,852
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 48
    We msambaa?
     
  8. H

    Hute JF-Expert Member

    #8
    Apr 13, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 48
    amekuambia yeye ni kijana, tena wa kiume, wewe unamwuliza mchumba wa kiume humtaki, ulitaka akuchumbie mzee, wewen i bwabwa punga kumbe......we jamaa mjinga sana.
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    Apr 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,742
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 38
    kumbe wewe ni dada? mie nilijua siku zote ni dume.....mnh:shock:
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Apr 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,337
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Tushangae pamoja mwaya!
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Apr 14, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 26,987
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 63
    Hee!Hii nayo vipi?Au ni g. . . .y . .!
     
  12. Fasouls

    Fasouls JF-Expert Member

    #12
    Apr 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 881
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    hyo ni dume bwana,amecopy tu namba ya mwenyepost then akaipaste kwa chini
     
Loading...
Similar Threads Forum Date
Nahitaji mchumba wa kike Love Connect Mar 4, 2016
Nahitaji mchumba wa kike Love Connect Feb 25, 2015
Nahitaji mchumba wa kike! Love Connect Jul 18, 2014
Nahitaji mchumba wa kike Love Connect Apr 12, 2014
Nahitaji mchumba wa kike. Love Connect Apr 4, 2012

Share This Page