Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaji mashine za kujikaushia bafuni

Discussion in 'Matangazo madogo' started by chigwiye, Sep 23, 2012.

  1. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sizijui jina kitaalam ila nliona moja ineandikwa BLOSSOM sjajua ni jina la kampuni zalishi ama ni jina la mashine, but zinatoa hewa moto,na ni nzuri kujikausha baada ya kuoga.Ni kama hand driers lakini zenyewe ni za bafuni.
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,756
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Jinsia yako please?
    Kama ni "SHE" naweza kuifanya hiyo kazi mimi?
     
  3. G12

    G12 Senior Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: Aug 31, 2012
    Messages: 164
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unataka piece ngapi?
     
  4. Ta Kamugisha

    Ta Kamugisha JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 2,572
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    nenda pale mwanza golden crest hotel kwenye maonyesho ya siria wanauza mashine za kukaushia
     
  5. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nami naihitaji hiyo huduma tafadhali.
     
  6. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sasa ukizipata si utahitaji na training namna ya kuzitumia maana unaonekana huzijui vizuri hahahaha
     
  7. c

    chigwiye JF-Expert Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 353
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nahitaji moja tu kwa matumizi yangu nyumbani
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,756
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Ok, tutafutane,
    Tena mrembo kama wewe nitakukausha hayo maji sio kwa taulo wala BLOSSOM aliyoizungumzia huyu jamaa, bali kwa ULIMI!!!!!!!!!
     
  9. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Karibu
     
  10. Fofader

    Fofader JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 28, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 45
    Kweli watu wanatofautiana! Sisi tunalalamika umeme bei juu, wengine wanaongeza matumizi ya umeme?
     
  11. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kwani taulo imekuwaje???
     
  12. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,756
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Poa,
    Meeting place?
     
  13. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,756
    Likes Received: 1,878
    Trophy Points: 280
    Maduu utawaweza mkuu?
     
  14. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #14
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Kuna mashine za kujikaushia bafuni siku hizi? Duh!!! Hii kali.
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    huna cha kujikaushia wewe?
     
  16. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #16
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mie natumia taulo...Sasa nashangaa kusikia kuna mashine siku hizi...Mie najua kuna za mikono tu...kumbe hadi za mwili nazo zipo.
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    dunia imebadilika technologia ipo juu sasa hivi unaweza kupika hata ugali bila kuchemsha maji na ukaiva fresh
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 25, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    mkuu zipo sana, kuna hadi taa kwa ajili ya kukausha nguo na mwili, zaidi siku hizi kuna hadi mayai ya unga.
     
  19. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #19
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Huo ugali unaupikia wapi kwenye microwave au?
     
  20. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #20
    Sep 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,475
    Likes Received: 389
    Trophy Points: 180
    Mayai ya unga tena? Ndio yakoje hayo?
     
Loading...