Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nahitaj mashine ya kuangushia magogo na kuchana mbao iwe inatumia petrol na portable

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mr. Masasi, Aug 23, 2011.

  1. M

    Mr. Masasi Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwenye hyo mashine ya kuangushia magogo na kuchana mbao porini nahitaji bei ipo laki 9, awe yuko tayari kunipa mafunzo ya namna ya kuitumia yaani kukata magogo na mbao. Nawasilisha wa jf
     
  2. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #2
    Aug 24, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Chainsaw...

    sijui hapa Bongo inapatika wapi na kwa kiasi gani
    ila waweza kununua online...

    Husqvarna Chainsaws, Outdoor Power Equipment and Tree Care Supplies from Bailey's
    Chainsaws @ Chain Saws Direct - Chain Saw Superstore - Chainsaws, Chainsaw, Chain Saws, Chain Saw for Sale, Chain Saw Dealer

    nazijua aina tatu
    kuna moja yakubonyeza tu
    , nyingine
    unavuta kamba kuanza (kama vile lawn mower)
    na ya mwisho unazungusha kutoka zero mpaka
    kwenye number moja (rahisi sana kutumia)

    ukinunua mpya inakuja na instruction jinsi ya kutumia
    kusafisah na utunzaji kwa ujumla......
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mkuu, Unapanga bei mwenyewe? Je ikiwa chini ya laki 9 hutaki? Angalia usianze kutuharibia misitu. Sheria ni kali siku hizi. Good luck.
     
  4. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mashine hizi kwa kiasi kikubwa zinapatikana Zanzibar kama vp niPM
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Nenda hospitali ya Palestine Sinza karibu yake kuna msikiti sasa pale nyuma ya msikiti kuna wapemba wanauza vitu vilivyotumika niliona hizo mashine zipo zinatumia petroli wanauza laki tatu,ni misumeno ya minyororo,ila sijui kama unahitaji mikubwa au vipi,niliambiwa hiyo misumeno ni ya kukatia miti
     
  6. M

    Mr. Masasi Member

    #6
    Aug 24, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 53
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ahsanteni sna kwa msada wenu ila niko Tabora nyumbani, mana ya ku pm sijui labda unifahamishe na niambie bei wewe wazanzibar mi ntakuja dsm
     
  7. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,560
    Likes Received: 430
    Trophy Points: 180
    Usisahau kuja na asali dugu
     
  8. M-pesa

    M-pesa JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 605
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Vp mkuu mashine ilipatikana?
     
  9. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Fanya utaratibu wa kuja dar uende mtaa wa morogoro, karibu na samora (mjini) kuna maduka mengi sana ya vifaa vya kilimo, misitu na pembejeo. Machine inayokufaa ni husgvarner Xp 272 bei ya mpya sh 1,350,000 taslimu. Achana na used zitakusumbua. Yangu ingekuwa haina kazi ningekuuzia, ila kaka mkulima hauzi jembe.
     
  10. Kumbakumba

    Kumbakumba JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 222
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikute unakwenda kupasua mbao ndani ya misitu yetu ya hifadhi mkuu
     
  11. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Sasa unafikiri Mbao zinatoka wapi? Serekali ina misitu yake ya mbao mikubwa sana na wapasua mbao wanapewa vibali maalumu kupasua mbao kwa mahitaji ya taifa, Na kuna wakulima wanapanda mashamba yao miti ya mbao pia....ndio maana mbao zinapatikana... Mbao ni zao kama mahindi tu mkuu miti inapandwa ikikomaa inavunwa...Maliasili wanasimamia zoezi zima na watu wanalipa kodi zote kama kawaida, pesa zinaenda kupanda misitu mingine, muda wake ukifika wanatoa tena vibali...na mzunguko unaendelea.
    (Lets not criticise everything please!)
     
  12. mwachewangu

    mwachewangu Member

    #12
    Nov 1, 2013
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Mwenye huitaji na mashine iyo tuwasiliane bei ni maelewano nauza ni original......0714-414020
     
  13. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2013
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    We jamaa ni kiboko..
     
  14. m

    mzuriwatabia Member

    #14
    Jul 9, 2014
    Joined: Jul 9, 2014
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ninayo yangu husqavarna 272 nimeitumia mwezi mmoja tu naiuza 899,000/= kama utakuwa interested ni pm ama email yangu highquality169@gmail.com
     
  15. Mtali

    Mtali JF-Expert Member

    #15
    Jul 9, 2014
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 1,979
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Napafahamu safi sana....nitaliunga huko....
     
  16. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #16
    Jul 9, 2014
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    we pumba vu umewahi hata kupanda mti wewe? ???
     
  17. Mkoroshokigoli

    Mkoroshokigoli JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2015
    Joined: Dec 20, 2012
    Messages: 13,102
    Likes Received: 1,365
    Trophy Points: 280
    Mdau naomba unisaidie,je hiyo aina ya mashine ni nzuri,nashukuru kwa maelekezo yako next week ntakwenda huko
     
  18. A

    ALOYCE MBWELWA Member

    #18
    Jun 22, 2015
    Joined: Aug 4, 2014
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natafuta mashini ya kuranda,kuchana na kutoboa mbao pamoja ma mashine kukereza
     
Loading...