Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafokewa na mchumba

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ISA, Jun 4, 2011.

  1. I

    ISA New Member

    #1
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpenzi wangu huwa ananifokea sana, nifanyeje?
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Anakufokea bila sababu au?
    Toa maelezo ya kutosha ushauriwe vizuri.
     
  3. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Na wewe mfokee ili muwe droo! Ha ha haaa! Kwa nini anafoka? Wewe ni mchokozi hadi akufokee? Hurekebishiki? Huyo ni she au he?! Yaani hujaeleweka kabisaaaaa.... W'kend njema!
     
  4. kishoreda

    kishoreda Senior Member

    #4
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 176
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna wanawake wengine ndio walivyo so nakushauri epuka kufanya vitu ambavyo vitamfanya afoke na pia akifoka kuwa mpole na muulize kwa upole kitu kilichomfanya awe hivyo
     
  5. SHUPAZA

    SHUPAZA JF-Expert Member

    #5
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 549
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Usisikilize bana we kuwa mpole akikufokea uwe una nywea tu na kuomba msamaha atakupenda zaidi!!!!hahahahahahahahaha
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Jun 4, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Anafoka bila sababu?
     
  7. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #7
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wazaramo wanaita gubu kama sijakosea, sasa wewe unataka ushauri halafu hauleti full story maana yake nini?
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Humfikishi vizuri! jipange vizuri umfikishe ikiwezekana ongeza majonjo atakuheshimu na utafurahia. Pili, jaribu kubadili namna ya uvaaji wako kama hupendi kupendeza sana basi jaribu ataanza kuwa na wivu na hata leta upupu wake. Nimejaribu tu kugues ulichoandika, bora ungemwaga vyote hapa tupate wapi pakuanzia. Weekend njema, naona ulishasepa naye.
     
  9. p

    pointers JF-Expert Member

    #9
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    akifoka we ondoka zako............
     
  10. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #10
    Jun 4, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,188
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Mwanamke kufoka sio tabia nzuri,jaribu kumuuliza kwa upendo atakueleza,wakati unamuuliza tafuta ule muda ambao anafuraha kisha umuulize kwa upendo sababu ya kufoka,kama anakupenda na kukujali atakuambia!
     
  11. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #11
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135

    This is good advice lakini inataka moyo, kwa maana usipoangalia utakuwa mtumwa! Lakini pia ujue, kwa nini uanfoka? Kingine, most importantly, will it be your trend of for the rest of your life?
     
  12. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #12
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    that statement is too vague...hebu eleza vizuri.
     
  13. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #13
    Jun 4, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Swali hujamalizia vizuri. Kwanini, kwa sababu gani? Tangu lini? Nk. Na ukomage kuwa mpole
     
  14. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #14
    Jun 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Ukimuoa atakutia vidole m.kunduni kabisa.
     
  15. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #15
    Jun 4, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Mfokee na wewe
     
  16. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #16
    Jun 4, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,193
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mpige chini anakufanya kama Vibarua,baada ya kuona hueliwi mifokeo yake ataanza Kukutwanga
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    Jun 4, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,850
    Likes Received: 9,405
    Trophy Points: 280
    Akikufokea nawe mfokee!
     
  18. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #18
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Akifoka we toka nje ni ngumu mtu kukufata nje na kukufokea.
     
  19. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #19
    Jun 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mwambie akikufokea tena unakunywa sumu hatorudia tena na akirudia kunywa kweli ufe, umkomoe kwani atakosa fa*a mwingine wa kumfokea kama wewe :glasses-nerdy:!!!
     
  20. m

    mwanawasi Member

    #20
    Jun 4, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    A well known problem is half solved.there must b a reason/reasons,ungesaidika sana kama ungepambanua labda anafanya hvyo wakat gani au katka situation gan,, kama anafoka tuuu,,mmh psychologist might solve that or provide you with apropriate solution
     
Loading...