Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafazi za kufundisha Dar es salaam

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Moghati, Oct 27, 2011.

  1. M

    Moghati Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf niaje...napenda kuwatangazia wale wenye uwezo wa hali ya juu kufundisha masomo ya history, english and mathematics...nina center yangu pale banana ukonga ina madarasa 6 mnaweza kuja pale...karibuni xana wakuu 2we wajasiliamali. naomba kutoa hoja..
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    advance o'levo
     
  3. Butho Mtenzi

    Butho Mtenzi JF-Expert Member

    #3
    Oct 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 320
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    A-Level au O-Level
     
  4. M

    Moghati Member

    #4
    Oct 27, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uwe na uwezo wa kufundisha advace na o'level....changamkieni nafasi hyo wakuu...eneo liko poa xana...nahitaji watu ambao wanaji2ma...
     
  5. C

    CYPRIAN MKALI Senior Member

    #5
    Oct 27, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 150
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo ipo poa sana.
     
  6. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    graduated from udsm napoa gomz niko tayari tupige kazi my numberz 0657115587 au 0757079055
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,701
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    congrats!
     
  8. M

    Moghati Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i wil cal u...wafundisha wch subjects?
     
  9. Acha Dhambi

    Acha Dhambi Senior Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    wasiliana nami kwa 0718064602 nafundisha english
     
  10. Wa tanganyika

    Wa tanganyika Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  11. Wa tanganyika

    Wa tanganyika Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweza kupata nafasi ya kufundisha history? Mi ni graduate udom
     
  12. Wa tanganyika

    Wa tanganyika Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naweza kupata nafasi ya kufundisha history? Mi ni graduate udom.my no 0713790277
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Sawa mkuu,kujiajiri inalipa.
     
  14. c

    crusmygo1 Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nina bachelor ya history, nipo tayari tuchape kazi. call 0713245464
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    Cente ina maana gani? tuition center au center ya kufanyia mitihani ya sekondari, center ya kusomesha wanafunzi inayoweza kuitwa shule - imesajiliwa au ndio kubia wazazi fedha na kulostisha wanafunzi?
     
  16. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ningewashauri mnaotoa number zenu mpitie PM kwa muhusika. Sidhani kama kutoa number in public ni vizuri sana kwa privacy zenu. Ni ushauri tu.

    Otherwise mtoa mada amenifurahisha yuko so realistic na kuna wengi wenye shida za ajira watasaidika wakati wanafikiri cha kufanya.
     
  17. M

    Moghati Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwaweza 2mia no hii kunipigia..0714025882
     
  18. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Moghati hongera kwa wazo lako, ila kwa ushauri tu kidogo, unapoandika lugha zako hizo kwa vifupi vifupi sijui ni ujana au muda wa kuandika hautoshi au UVIVU TU? Onesha basi seriousness kwa kuwa a bit more professional kiongozi, unawapa watu mashaka kwa kiasi fulani kama hiyo center unayomiliki ni makini au kijiwe.

    Mawazo yangu tu lakini
     
  19. f

    faida za elimu New Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    graduate frome udom nipo tyri kufundisha history na geography tupe jina la kituo kaka
     
  20. X

    XOXOQY JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    history or geography
     
Loading...