Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi zoom zinaajiri kweli?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mean girl, May 7, 2012.

  1. mean girl

    mean girl Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Ni miaka miwili sasa toka nilipoanza kuomba kazi zinazotangazwa kwenye tovuti ya zoom lakini mpaka hivi leo sijawahi kuona any positive results,naomba ushauri am about kukata tamaa kutembelea tovuti hii
     
  2. A

    Akiri JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,386
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    hata mimi najiuliza swali hilo hilio
     
  3. K

    KIMALIKE Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kilasiku naaply lakini no respond!!!!
     
  4. Vieloon

    Vieloon JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 827
    Likes Received: 337
    Trophy Points: 80
    wazushi!!
     
  5. B

    Baby shangazi Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Mar 24, 2012
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mi niliapply na nikaitwa for interview
     
  6. C

    Crecent Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kijana,Ushauri wangu: Ukiona post kwao chukua details za wenye tangazo kisha tafuta means ya kutuma application yako,usitumie ile click to email yao,wengi wanalalamika juzi juzi kuna ndugu alipost namna alivyoikuta Cv ya mtu huko zoom ili kutumwa kwa hao waajiri ilikua mbaya uthibitisho wa hili tafuta post ya mtu humu ndani isemayo "Zoom mjirekebishe"...

    But dont blame them(Zoom) maana wanasaidia si umesikia wengine wamewahi kuitwa pitia iyoiyo zoom,,Ombi:Zoom na nyie boresheni kidogo huduma yenu maana hayo malalamiko ni ya kweli kabisa.Thanks
    God bless You all.
     
  7. mean girl

    mean girl Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    from what i believe ni kwamba HR ya kibongo na makampuni yote bora wawe hawawatamanishi unemployed people kuweka kazi ambazo washapata watu wao long time aiisee.........
     
  8. networker

    networker JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kazi wanaita sana mbona nsha fanyaga maintaview ya kumwaga hadi nki amka usingizini naweza jielezea na nilisha pata kazi mbili zote thorough zoom,sema 85% Administration ya kizungu ndio haswa unakuta they need people ila administrattion za kibongo tayari watuu wanao au washa wekana hivyo walio apply hawapewi nafasi,

    Kwa ujuzi wangu wa ku apply enzi hizo kiona tangazo limopostiwa na shugulika ,Pes apply hawa jamaa they have real office na kazi yao ni kutaftia makampuni watu nishaenda office zao shugulika opposite na barclays kinondoni barabara ya kama unaelekea posta,Pes wako rainbow ukipita kawe kuna njia ukipita tangi bovu kuna njia na mostly wazungu wanawatumia hawa jamaa interview zote nlizo apply kwa hawa majama wazungu ndio walikuwa wana piga interview,zingine labda awe ni mtu binafsi ame post ana kampuni yake anataka watu
    shortly Zoom Tanzania is for real usi ache ku apply na usi chague kazi kama kuna kazi unaweza piga just apply .
     
  9. mean girl

    mean girl Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    kuchagua kazi ndo kitu cha mwisho kwangu,maybe kweli kampuni za wadhungu ndo zina HR za kuaminika the rest ni pasua kichwa na hopes za kufa mtu
     
  10. P

    Punguli Member

    #10
    May 9, 2012
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inataka moyo! 1 day Yes! Napga moyo konde. .
     
  11. Baba Mtu

    Baba Mtu JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Aug 28, 2008
    Messages: 880
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Pole sana, endelea kuomba iko siku utapata.
     
  12. Chibidu

    Chibidu JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Pole, labda uko mean sana...lol.\Otherwise endelea kutuma maombi ipo siku utafanikiwa. Unaweza pia jisajili brightermonday.com.
    Kila la kheri
     
  13. mean girl

    mean girl Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    lol kaka hilo jina la mean girl was only kupata registration jamii forums coz jina langu na ninayoyajua yote used humu,ila thanks kwa kunipa moyo,mungu ndo mwenye kupanga
     
  14. kanyagio

    kanyagio JF-Expert Member

    #14
    May 18, 2012
    Joined: Dec 10, 2009
    Messages: 957
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    ulichosema ni sahihi 100%, inabidi kujua namna ya kutumia application, otherwise nimeona application nyingi zikipitia ZOOM kwenda kwa email ya advertiser (employer) ikiwa haina CV wala application letter. So it is very critical kuzingatia mchangiaji wa hapo juu.
    mfano mzuri ni huu hapa chini ikionyesha kuwa hakuna cha CV wala cover letter iliyomfikia mwajiri

    An inquiry regarding your listing on ZoomTanzania.com for xyz
    Listing ID: 6965 - xyzThis inquiry was sent from deogratias@yahoo.com. To reply to this inquiry, simply "Reply" as you would any other email and it will be addressed to the correct email address.
    May I submit may application to you. Thanks for considering me
    Brought to you by your friends at www.ZoomTanzania.com.
     
  15. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,111
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Wakuu sina imani kabisa na zoom nimetuma apllication zaidi ya 20 since march mpaka sasa sijapata any responce na kazi nyingi nilizo-apply nimevuka viwango.....@ i do support!!!
     
  16. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,111
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Kupika majungu ni rahisi zaidi kuliko hata kupika ugali @by Bishop zachary kakobe 22.07.2012
     
  17. bibliography

    bibliography JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 487
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    mimi nilishaitwa kama mbili moka ikiwa ya UNCTAD
     
  18. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,024
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Truly speaking, enzi natafuta kazi zoom ilinifanya nijione nina kasoro coz I never missed to apply, 42nately I never heard them back. But now, Goodluck to u all.
     
Loading...