Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi Za kazi WHO

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Crashwise, Apr 24, 2009.

  1. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #1
    Apr 24, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    1. The WHO country office is looking for a qualified driver to assist the project coordinator of the WHO/gate Foundation project on Rabies control inTZ entitled "to preventy human rabies through the control and entual eliminationof canine ranine rabies, creating a parading shift for human rabies prevention in Tanzania"...

    Bonite Bottlers Ltd Wanahitaji
    2.Area Sales Supervisor

    3.FLEET Supervisor

    sikuweza kuandika maelezo yote - zaidi soma gazeti la Nipashe la trh 24 April 2009.
     
    Last edited: Apr 25, 2009
  2. 911

    911 JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2009
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 662
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Duh,ndg inaonesha elements za 'uvivu'.At least ungeweka tarehe ya mwisho wa kutuma maombi,qualifications wanazohitaji katika hizo posts na details nyingine muhimu.Kwani si wote wenye access ya hilo gazeti la Nipashe.So please,kama unataka kufanya kitu(in this case kuhabarisha) basi ukifanye kwa umakini na ukamilifu.Ni hayo tu,otherwise 10x for the alert.
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    Apr 25, 2009
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    nilitamani sana kuichapisha yote lkn niko tight sana boc ila najuwa watu kama wewe unaweza kuimalizia kama hauko tight au cio...
     
  4. n

    nat867 Member

    #4
    May 2, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna kazi za UNFPA wamezitangaza this week on Health System mwenye nyeti atujuze
     
  5. A

    Andrew john Member

    #5
    May 2, 2009
    Joined: Mar 10, 2009
    Messages: 32
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Mwana nakupa big up mkubwa coz ndo tunaelekea kumaliza chuo so ukipata detail we tupe m2 wangu wengine kusoma magazeti wavivu sana.
     
  6. Masanja

    Masanja JF-Expert Member

    #6
    May 17, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 2,512
    Likes Received: 1,223
    Trophy Points: 280
    Jamani watu wengine mnahitaji kuwa serious kidogo. Duh..yaani kijana unamaliza University na bado wewe ni mvivu wa kusoma? I hope ni mvivu wa kusoma magazeti tuu na wala si vinginevyo..otherwise..hali itakuwa mbaya kuliko tunavyofikiria. Na unategemea utapataje kazi ndugu yangu karne hii? Anyway hatulingani maana baba anaweza kuwa ni Lowassa ukaenda "kusimamia miradi ya home"
     
  7. Icadon

    Icadon JF-Expert Member

    #7
    May 17, 2009
    Joined: Mar 21, 2007
    Messages: 3,588
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli.
     
  8. M

    MpendaTz JF-Expert Member

    #8
    May 17, 2009
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 1,477
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Hodi hodi watz!
    mpendatz
     
Loading...