Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi mpya

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Jotae, Sep 24, 2012.

  1. J

    Jotae Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ASSISTANT WAREHOUSE OPERATORS
    Awe ana Degree ya Procurement, awe anajua computer (Microsoft Word, Excel, etc), awe anajua kuzungumza na kuandika kingereza,

    kama unavigezo tuma CV yako kwenda cv.oneshilling@gmail.com . wanawake watapewa kipaumbele zaidi. muda ni mchache tuma CV yako mapema
     
  2. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    ni kampuni ama nini?kazi inafanyika wapi,vema kuweka informatn za kutosha ili wenye uhtaji wajue wapi wameaply.BE GOOD MKUU!
     
  3. Blessed

    Blessed JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 2,394
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    women empowerment ktk mkazo zaidi hapa..........
     
  4. J

    Jotae Member

    #4
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndiyo kaka kwa hii position wanawake wanahusika sana kwa sababu kampuni inahitaji kuweka usawa. Kwahiyo kama unafahamu mdada mwenye hivyo vigezo muhamasishe tafadhari
     
  5. J

    Jotae Member

    #5
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 22, 2012
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KAMPUNI INAITWA SUNSHINE GROUP. NAFASI INAHITAJI MTU HARAKA. KWAHIYO KAMA UNAFAHAMU MTU MWENYEVIGEZO HIVYO NI VEMA UKAMWAMBIA ATUME CV YAKE KATIKA Email ILIYOTOLEWA. pamoja sana katika ujenzi wa taifa
     
  6. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwa nini wanawake watapewa kipaumbele? Mnatafuta na wachumba humo humo?
     
  7. K

    Kifarutz JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Mwenye maada kakomalia, awe awe awe.! Cant u go short?
     
Loading...