Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi kampuni ya kamali ya lotus valley dar es salaam (65 posts cashier)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAWAZO UJENZI, Jul 28, 2012.

  1. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Dedline date 18.8.2012
    Starting date 20.8.2012
    Contact 0719 078955
    QUALIFICATIONS:
    - O Level Certificate
    - Certificate in accounting/Economics/Finance/Business/Social Science or related to the field will be an added advantage
    - Computer skilss
    - Good mathematical background
    LANGUAGE
    - Fluent in English and Swahili
    RESPONSIBILITIES
    - Management of daily cash box
    - Provide customer with the accurate changes
    - Term deposit transactions
    - Assist the customers on how to use games machines
    WORKING EXPERIENCE
    Prier working in banking/micro would be an added advantage
    HOW TO APPLY
    All applications should be sent to our office located at Mwananyamala near to Mwananyamala Hospital Kambangwa Street House no 110
     
  2. morphine

    morphine JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 2,387
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hivi kuna mtu alifuatilia post hii maana sioni reply hata1
     
  3. n

    ndumaely Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    niliapply hii ki2 aisee lkin sikupata msg wala missed call ya kuitwa kwa interview
     
  4. n

    ndumaely Member

    #4
    Jul 11, 2013
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hvi aliyewahi kupata hii kazi wanalipwa kiasi gani nawaza kuiapply
     
  5. NIGGA

    NIGGA JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2013
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 1,277
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Since 2012,bado kazi inakusubiri?
     
  6. SPY-NOTORIOUS

    SPY-NOTORIOUS Member

    #6
    Jul 11, 2013
    Joined: Sep 25, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawapo serious soma kwa makini kijitangazo chao....kick ua back be serious watu tuna njaa zetu
     
  7. appoh

    appoh JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2013
    Joined: Mar 14, 2013
    Messages: 4,858
    Likes Received: 678
    Trophy Points: 280
    nimepita hapo but kama ni kwenye nyuma ya m2 japo ni ghorofa nje kuna wamasai but ni uswazi xana
     
  8. M

    Mathias BM Member

    #8
    Jul 14, 2013
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa wanaweka matangazo but ukiapply hakuna feedback yeyote! Acheni bac ku2zuga kama hamna kazi ya kufanya mlale!
     
  9. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #9
    Jan 17, 2014
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Hawa jamaa ni matapeli kweli kuna liboss wao linaitwa Igor Kucherenko ni tapeli la kufa mtu
     
  10. m

    mwita ke mwita JF-Expert Member

    #10
    Jan 17, 2014
    Joined: Aug 13, 2010
    Messages: 4,181
    Likes Received: 528
    Trophy Points: 280
    mimi nilifanya interviwew dec 2012, nilipata kazi hii japo ilibaki nusu saa nisaini mkataba, nikawa nimepata dili lingine
    walikuwa wanalipa net 300,000/=, NSSF wanakulipia, baada ya miezi sita kuna kuwepo bonus according to your perfomance, inaonekana mwanzoni walishindwa kuita watu wakawapa jukumu kampuni ya peoples power recruiting agency kufanya kazi,
     
  11. n

    ndumaely Member

    #11
    Jan 17, 2014
    Joined: Jul 11, 2012
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u dnt have to answer if u got no idea of it...4ur info these guys wanatoa matangazo frequently!!na nimeuliza hapa ili nipate feedback ya waliokwishapata!!4the record by the time nauliza hapa nilikuwa nimeitwa kwa interview na nilitaka details cse i was out of town
    *****wise speak bse they have something important to say,stupid talk bse they jst have to say something!!
     
  12. qn of sheba

    qn of sheba JF-Expert Member

    #12
    Jan 18, 2014
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,223
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Me nilipata kazi hapo mwaka jana baada ya kuona tangazo lao zoom nikachukua namba ya simu na kumpigia hr anielekeze ilipo kweli nilifanikiwa kufika pale me na rafiki yangu baada ya kumwambia hr tumeleta cv alituchamba sana na kusema tunapelekaje kwa mkono wakat hao walitaka email tukakomaa na kumwambia vizur tulete kwa mkono tutakuwa na uhakika baada ya kutusema sn aliomba cv zetu baada ya kuvutiwa na cv na experience zetu akatupa kazi bila hata interview.
     
  13. qn of sheba

    qn of sheba JF-Expert Member

    #13
    Jan 18, 2014
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,223
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Shughuli ikawa kwenye kaz yenyewe sasa ni ya casino zinaitwa slot zipo pale sinza kumekucha magomeni mbagala n.k kazi haina tofaut na bar maid hr alituhasa tuwemakini na walevi coz tutakutana nao na watatusumbua km bar maid na hutakiwi kunywa pombe ukiwa kazn kaz yenyewe ni ya kuoperate zile machine za cassino mnaingia kwa shift asb mpk saa 12 wengine saa 12 mpk asubuh au mnaweza kupangiana 24hrs mtu mmoja ili kesho upumzike me niliacha siku ya pili tu ya training baada ya kuona hvyo.
     
  14. MAWAZO UJENZI

    MAWAZO UJENZI JF-Expert Member

    #14
    Jan 18, 2014
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 1,234
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwenye hiyo casino Mimi ndo nilifanya kazi kubwa sana hadi kuanzishwa kwake,nilikua Mwanza Kama mhasibu wa kampuni ya MPG lakini nikawa napewa kazi za kwenda kusaka wateja mitaani wa kujiunga na casino nikaacha na kurudi zangu saut
     
Loading...