Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za kazi bot

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Kimori88, Nov 23, 2009.

  1. K

    Kimori88 Member

    #1
    Nov 23, 2009
    Joined: May 17, 2009
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  2. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimeipenda hii.......! Vijana changamka!

    [FONT=GFMGPG+BookAntiqua,Book Antiqua][/FONT]
     
  3. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #3
    Nov 23, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbona site ya bot haifunguki??
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Nov 23, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,542
    Likes Received: 423
    Trophy Points: 180
    Mh kwenye vi EPA changamukieni bana baada ya kuajiriwa titamiona Rost tamu tuh tuh
     
  5. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #5
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133

    Na Hii??

    Age Limit:
    Not above 30 years.
     
  6. GP

    GP JF-Expert Member

    #6
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tupo, worry out!
     
  7. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #7
    Nov 24, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa mara ya kwanza nimeona wanasema Hawahitaji work experience maana matangazo mengi kila kazi wanasema uzoefu mika 5 .....Wenye sifa jaribuni jamni.
     
  8. GP

    GP JF-Expert Member

    #8
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    jamani mbona hii website kimeo haifunguki ati,
    aaaaarrrrrgggghhhhhhh.
     
  9. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #9
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hapa kuna kaharufu ka zengwe. Yaani niwe na First Class au Upper Second ili iweje? Naenda kufundisha? Halafu unataka mtu awe na ma-degree na maCPA sijui mivyeti gani hiyo halafu niwe na experience isiyopungua miaka 2 na niwe below 30!?

    Naona kuna watu wameshapangwa hapa..lol..Nchi ya kifalume..
     
  10. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #10
    Nov 24, 2009
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,271
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ingia www.bot-tz.org then ikifunguka click sehemu ya career opportunities.
     
  11. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #11
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    haifunguki wajameni, Loh.
     
  13. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #13
    Nov 24, 2009
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu maana web yao ina kwikwi kinoma
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Nov 24, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Thanx mleta post
    wenye sifa changamkieni

    jamani siku hizi unaweza kwenda kufanya entervies sehemu ,lakini zile nafasi zina watu tayari
    inachekesha
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Nov 24, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kama wazazi wako si vigogo na si fisadis usipoteze muda wako kupeleka maombi yako!
     
  16. K

    Kijamani Senior Member

    #16
    Nov 24, 2009
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kwenu lakini mjue watu walishapangwa tayari.
     
  17. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #17
    Nov 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Tuache mambo ya hearsay wakubwa, mbona watu wanaomba vibarua hivyo na wanapata hata bila Zengwe la kihivyo....yes, inawezekana kuna watu wameshapata mizengwe hiyo lakini si kweli kuwa kazi zote za serikalini zina zengwe....si kweli!

    Mi binafsi, sina hata balozi wa mtaa ndugu yangu....nishaombaga kazi nyingi serikalini, kuna baadhi nilikosa na nyingine nikapata...mfano nilipata pale TRA, Economic Empowerment Council, Tanesco (hapa kidogo palikuwa kazengwe),Kule magogoni-Utumishi, Hazina........! Hizi sehemu nilizopata naamini ni kwa sababu ya sifa nilizokuwa nazo na si vinginevyo, na huko nilikokosa naamini kulikuwa na ushindani na nilishindwa kwa kuwa kulikuwa na watu wengine waliokuwa na sifa zaidi ya mimi.

    Hata huko BOT mbona kuna washikaji kibao wanaomba kazi pale from UD, IFM etc na wanapata?

    Kabla hatuja lalamika eti, kuna upendeleo or sijui wameshapata watu, wewe unayetaka nafasi iliyotangazwa jiulize kwanza una sifa wanazotaka? je, Una First au Second Class from Accredated university? una age below 30yrs if yes, omba hiyo job....then ukikosa njoo utwambie umekosa, na ufanye uchunguzi wale waliopata wanasifa gani, then tunaweza kuwa na hoja ya upendeleo/rushwa etc!
     
  18. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #18
    Nov 24, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Fresh graduates wetu walio wengi umri wao ni under 30yrs na tunao wengi sana, wacha vijana wakamate kazi huko bana!
     
  19. g

    geek Member

    #19
    Nov 24, 2009
    Joined: Feb 12, 2009
    Messages: 85
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni tanzania tu ambako kuna na age discrimination katika ajira, nchi za wajanja bot wangeshitakiwa. kwanini ubague umri? kama niko 45 nina sifa zote nyingine, ni haki kuwekwa kando? upumbavu ndiyo maradhi yao.
     
Loading...