Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nafasi za Cabin Crew precision air vipii??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by King2, May 7, 2012.

  1. King2

    King2 JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mbona kimya, au ndio kama kawaida tumepoteza muda wetu ku apply.
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    unajua kuogelea wewe?
     
  3. King2

    King2 JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    hicho kigezo hawakuweka. Jamaa aliye post humu ndo aliongezea mwenyewe.
     
  4. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Wana-aim Wakenya zaidi Wa-Tz wamezidi visingizio... SOURCE from Insider!
     
  5. King2

    King2 JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    dah, kwa hiyo ile ilikuwa formality tu. Buku 3 yangu ya picha imepotea buree kabsa
     
  6. R

    Rakeem Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 94
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    cabin crew haitofautiani na kazi za waiters! professional ni aibu kufanya hii kazi au sababu ni kupanda ndege? upo tayari kumpangia msosi na kumnawisha classmate wako ndani ya pipa!
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    May 8, 2012
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Acha kutukana ajira za watu wewe! Na hiyo kunawishana ipo ndege gani niende nikapande.
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    cha muhimu ni Mshahara mkuu..
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Acha dharau kijana! ni sawa na kuwa cashier bank unapokea pesa za classmate wako, au kuwa daktari unamtibia class mate wako n.k
     
  10. e

    edwin monyo Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    asiyejua maana haambiw maana ,jarib kuwa criaz na kile kinachozungumzwa cyo unakurupukurupuka na kuanza kuandika kwa kuwa umeona wenzako wamemeandika Rakeem
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. C

    Cozcoz Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :eek2:eek:mba qatar airways lakini unakope ndefu kama za wanawake wa doha?:israel:
     
Loading...