Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nafasi ya kazi kwenye makampun ya simu

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by neema pita, May 7, 2012.

  1. n

    neema pita Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wana JF wenzangu naombeni kuuliza mimi ninadiploma ya journalism je ninaweza nikapata kazi kwenye makampun ya mawasiliano kama airtel, voda, tigo...... na jinsi gani ninaweza kupata naombeni msaada na ushauri pia
     
  2. King2

    King2 JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Vodacom nenda pale Erolink utaacha Cv then watakuita kwenye interview, Airtel nenda pale makao makuu morocco, Tigo peleka Cv infinity hapo hapo morocco.
     
  3. R

    RONALDO Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Peleka cv zako kwenye makampuni hayo
     
Loading...