Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NADHAMIRIA KUISHTAKI Zain kwa UCHOCHEZI

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Oct 26, 2010.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Jamani wanajukwaa.
    Ninatoa wito kwa wote ambao wamepokea zile sms kutoka namba isiyojulikana since ijumaa iliyopita kuhusu chadema na wameathiriwa na ile sms wajitokeze tuandilishe majina na namba zetu tuwapeleke makampuni yetu mahakamani kwa kuingilia mawasiliano bila ridhaa yetu.

    Mii kampuni yangu ni zain tukiwa watu kama 100 hivi tunaweza kuishikisha adabu na wao ndipo watawashtaki waliopenyeza huo ujumbe. Tuwadai fidia ambayo watatia akili.

    makampuni mengine wafanye vivyohivyo. kama kweli tunataka haki na kukomesha siasa za maji taka ninadhamiria kufungua mashtaka.
    naomba kuungwa amkono
     
  2. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nawasiliana na kituo cha msaada wa sheria wanishauri zaidi how to frame charges
     
  3. MTWA

    MTWA JF-Expert Member

    #3
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 985
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    HE, hata wewe unadai mabilioni tena!

    lakini hawa watakulipa
     
  4. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #4
    Oct 26, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kwenye mkataba wako na Zain mlikubaliana nini?

    kuwa hutaki kupokea ujumbe wowote kutoka namba usiyo ijua?

    au uliweka mkataba kuwa hutaki kupokea ujumbe wowote wa kisiasa?

    au uliweka mkataba kuwa hutaki kupokea ujumbe wowote unaoegemea kwa chama tawala?


    lkn kabla ya yote hayo, una mkataba wowote na hao Zain kweli?
     
  5. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,417
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nakubaliana na wewe japo mimi sijapokea nitajaribu kuwauliza waliopata hizo sms niwashawishi hapa lazima tutoe fundisho kwa hawa wawekezaji UCHWARA wenye lengo la kuharibu demokrasia nchini.Naamini wanasheria mahiri mtapata.

    Ushauri: ni vema mkasema watakaojiandishe watajiandikishia wapi na lini?
     
  6. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #6
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Niliwasiliana na Ofisi ya mawakili (nitataja jina) wakasema kuwa hii ni kesi nzuri. lakini ninawasiliana na kituo cha msaada wa sheria ili waweze kusaidia kwenye ushauri na namna ya kuyaframe haya madai.
    Kesho jumatano nitakuwa na jibu wehre to register walioumizwa na hizi sms za uchochezi.
    Guys I am sirias kufuatilia hili.

    tatizo lako kila wakati unanipiga misumari ya utosini.
    Lakini hawa zain hawana mkataba wanaosainishana na mteja. ila love your neighbor ni sheria njema kabisa
     
  7. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #7
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    kuwa nikipata ujumbe wa uchochezi au matusi kama aliyetuma hapatikani basi wao wanieleze, sasa wameshindwa.
     
  8. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #8
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    mkuu hata mimi nataka kuwafungulia kesi, tutakuwa pamoja.
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Msanii, zumbemkuu

    nilikuwa nawakumbusha tu loophole ya hizi kampuni za simu. kwa kuwa hawaweki mkataba na mteja, ni ngumu kuzikamata unless iwe wameweka mkataba na tcra kwa niaba ya mteja.
     
  10. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #10
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    kweli kabisa
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu wangu GAIJIN na wengineo.
    Ni kosa kutoa huduma kwa jamii pasipo kuwa na all precaution ya kulinda maslahi ya mlaji. Sasa kama waliamua kutuingiza mkenge kwa kutuuzia lines za simu halafu wanatuhumiliate kisha wanasema hawana mkataba nasi kisheria hiyo ni kesi nyingine ya kujipatia fedha kwa njia ya udanganyifu.
    Kama hakuna mkataba na mhusika anajua umuhimu wa kuweka mkataba na mtumiaji basi mahakama itashawishika kuset precedent ya hii kesi kwa future kesiz mpaka sheria itakapokuweko.
    Na kama TCRA wanatumia loophole hii ya kutokuwepo mkataba wa zain na sisi wateja, basi nao nitawajumuisha kwenye negligence ya kuachia uholela wa huduma bila taratibu maalum kumlinda mlaji. Kuna vitu kadha wa kadha nafuatilia leo kisha mchana narudi online kuwapa mwendelezo tukaanze kujiandikisha kwa mashtaka.
    Tukiwashtaki zain, tigo, voda, zantel n.k. wao watajua where pa kufidia hizo gharama tutakazowatoza kwani waliruhusu kampuni zao kupitisha sms kwa watu bila ridhaa yao tena namba zenyewe zina kasoro hazitafutiki.
    lengo langu ni mpaka kufikia kesho tumeshafile kesi mahakamani.
     
  12. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #12
    Oct 27, 2010
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Makampuni ya simu ya TZ ya kizembe sana, sio hayo tu wanauza na phone records na sms zetu kwa bei poa sana. Mi nasubiri siku moja wanifanyie hivyo niwatoe kamasi...they will regret...
     
  13. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #13
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Yes Mkuu chupaku
    nipo njiani kumwona mwanasheria anishauri
     
  14. Ehud

    Ehud JF-Expert Member

    #14
    Oct 27, 2010
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 2,697
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kweli nenda kadai kwani hata mteja ana haki zake..zain wapaswa kujifunza kwa hili. Kila la heri
     
  15. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #15
    Oct 27, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    Utawashitaki kwa kutumia sheria ipi?

    Zipo " pre-emptor exemption clauses" nyingi zinazowalinda wao usifikiri ni wajinga vinginevyo wangelikuwa wamefilisiwa siku nyingi sana.............

    Itabidi uthibitishe ya kuwa walikuwa wanajua mpango mzima wa hizo sms jambo si rahisi sana kulithibitisha mahakamani...........The burden and standard of proof places the onus right on the shoulders of the accusers......................
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Oct 27, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    watakachosema ni 'hawajasoma' kilichoandikwa kwenye hizo msg ulizotumiwa kwa sababu ya kulinda privacy yako. (sheria inawataka wasisome msg anazoletewa mteja)
     
  17. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 27, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hakikisha unadai fidia ya kukuondolea matatizo yako yote ya kimaisha........
     
  18. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #18
    Oct 27, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Mkuu always a good lawyer strive to win a case by leading his/ her witnesses to be firm and give proper evidence before court of law.

    Hiyo siyo kabisa labda uniambie wewe upo kwenye hayo makampuni. ila naona mnanitengeneza kisaikolojia kushindwa kesi. wacha niendelee lakini nikishindwa is better I've tried than to fail before to start.

    Mkuu sehemu ya fedha itakuja hapa jamvini kusaidia juhudi za akina max na invisible kutuweka hewani all the time na kutupa fursa adimu ya kuelimika hapa.
    Cha msingi kitakuwa somo na fundisho kwa watuhumiwa, pili my reputation and privacy kisha maslahi yangu na wakili pia
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    Oct 28, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Leo ndo leo wajameni.
    natembea na ka three G kangu. ntaweka kila ambacho wakili kanambia
     
  20. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,255
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sina Ujanja na Sheria Wana JF Tudadavulieni sana hapa
     
Loading...