Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nabii Flora wa Mbezi Beach

Discussion in 'Jamii Intelligence' started by Yo Yo, Dec 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    Pamekua na makanisa mengi ambayo watu wanakimbilia kupata huduma za kiroho na kimwili. Na Nabii Flora ni mmoja wa manabii ambaye amefanikiwa kupata watu wengi
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Umasikini ni kama uendawazimu - hasa hasa umasikini wa AKILI!
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Hapa akimtabiiria mtu......
    [​IMG]
     
  4. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Mbona kanunua rangi?
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye enzi yake kochi linaonekana comfortable, ila kapu la sadaka kubwa kweli! hana vacancy ya nabii msaidizi mananke nna upako wa kutosha.
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Tena huo ni mbaya sana kuliko wa pesa.
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anaganga njaa kwa mgongo wa biblia mwenyewe natafuta eneo nilianzishe.
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Majirani zake wanalalamika anawapigia kelele....nasikia kapigwa pini kuhubiri neno
     
  9. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amejichubua
     
  10. a

    amiride JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    du nabii gani mkorogo mpaka anatisha
     
  11. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Huyu sijawahi msikia,nabii Flora!du kazi ipo
     
  12. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,559
    Likes Received: 6,189
    Trophy Points: 280
    Mimi ni Mkatoliki die hard. Huyu nabii alimpagawisha wife wangu na kutaka kulazimisha tuhamie kwake. Niligoma na amani nyumbani ilitoweka!.

    Nilipomuona kwenye TV, ni full mkorogo, katinda nyusi full mawanja ya kupitiliza na nywele za marehemu au artificial, nikachoka, nikamsomesha wife hivi kwa naked ayes only jinsi nabii anavyoonekana, unapata picha ya wazi anamtumikia nani!.

    Thanks to God, somo limeeleweka wife amerejea Katoliki na amani imerejea!.

    Bwana wetu Yesu Kristu, alisema "sio wote wanaita Bwana Bwana ni wangu!, watakuja watu watatoa mapepo kwa jina langu, lakini sio wangu"!.

    Wakamuuliza jee tutawatambuaje?.

    Yesu akajibu " Mtawatambua kwa matendo yao"!.

    Wito kwa wana jf wenzangu, imani zenu zisitetereshwa kwa miujiza ya manabii hawa, fuatilia matendo yao utawatambua!.
     
  13. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #13
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Upako una "SURA" nyingi - na hiyo ni mojawapo!
     
  14. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #14
    Dec 15, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Katokea wapi?maana mwili wake ni "tetracyline"rangi mbili.Mungu tufungue macho ya kiroho
     
  15. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Huyu kweli ana upako wa kirangi-rangi.....

    Sasaaaaaa.... jamani huyu Mungu mbona tunamchezea hivi...
     
  16. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Yo yo...
    Huyo mdudu kwenye Avatar yako, si umfungulie aende zake.... anahangaika mno
     
  17. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inaonekana hilo kanisa halijaisha vizuri (angalia bado kuna makuti), lakini hilo sofa lake na hiyo coffee table (sijui inatumikaje hapo) leave a lot to be desired.

    Kama ningekuwa dar, ningejiunga na mamaMchungaji, Mh Lwa(Rwa)katare, maana nasikia kuna mikopo ya kufa mtu, huu umaskini ungenitoka. Hata waumini wa kanisa lake wameiva zaidi (sio wenye njaa kama hawa wa huyo Flora). Ila nawaambia, haya makanisa ndio yanavyoanza, give her 5 years utakuta anatembelea Vogue na walinzi.
     
  18. S

    SURUMA JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,895
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Huu nadhani siyo upako; huu ni MPAKO (wa mkorogo)
     
  19. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #19
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,370
    Likes Received: 2,510
    Trophy Points: 280
    ahsante mkuu nimekupata
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    uzuri niliskia waumini wake ni wale wa hali ya juu tu. hahitaji speaker, si ahubiri kwa mdomo tu? speaker haziongezi sadaka wala nini, why bother!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...