Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Naambiwa nimechelewa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fazul, Jun 15, 2012.

  1. Fazul

    Fazul Member

    #1
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kuna bint niliyejuana naye kwa mda sasa,ni binti ambaye anayetumiwa kama mfano mwema katika mtaa wangu,si uzuri wa sura 2,tabia,heshma na myenendo,ni msimple sana.nimemtongoza ivi juzi akanambia labda niwe 2 rafikiye wa karibu kwani nimechelewa ako na mpenzi!kwa kweli nampenda sana na moyo wangu umekataa ukweli wa mambo hata kufikiria kuachana naye pekee huniumisha kichwa,ningefurahia kuwa naye maishani,msinione mbinafsi ni moyo wangu naufwata nisaidieni wana jf nifanyeje ndo ni mpate?
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mmh...nadhani amekuwa mstaarabu sana kukwambia ukweli. Angekudanganya ungeandika thread tofauti hapa...kubaliana na hali halisi kaka!
     
  3. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Fazul ushaambiwa umechelewa jamani kubali matokeo yaishe mana uking'ang'anizi wako ndio utamfanya mdada wawatu aanze kuonekana anatabia mbaya wakati hakuaga nazo
     
  4. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    HEART naona hilo hakulifikiri bado
     
  5. Fazul

    Fazul Member

    #5
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 81
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    yenyewe kafanya vizuri lakini vile nahisi huyu ndie ameniridhi hisia zangu kwa huyu ziko tofauti yani ameniingia moyoni kishenzi.
     
  6. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ndio ivo anamtu sasa amuache jamani kisa wewe umempenda
     
  7. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Jiamin utampata aliye mbora zaidi yake...kung'ang'ania hakutakupa matokeo mazuri ndugu.
     
  8. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Yaaani,hayajui matokeo yakulazimisha penzi...
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    pole sana
     
  10. Comi

    Comi JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 3,350
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Kubali matokeo huwezijua labda anataka uwe rafiki yake wakati huo huo anakuchunguza vizuri kama unafaa kuwa nae au la
     
  11. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #11
    Jun 15, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    endelea kuwa rafiki yake wa karibu... there is a lot of other things you can enjoy together na wala si lazima kila uhusiano wa jinsia hizi mbili uishie kwenye kutongozana
     
  12. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #12
    Jun 15, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Pole ya nini?Kwani amekosa kazi?Wanawake mbona wengi sana duniani?
     
  13. N

    Ngekewa JF-Expert Member

    #13
    Jun 15, 2012
    Joined: Jul 8, 2008
    Messages: 7,730
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kubali! Kubali unasikia? Mahusiano ya siku hizi lazima yawe na rizavu! Mkubalie huku ukimwambia kuwa bado unavuta subira, mambo mawili yatatokea. Utampiga bao huyo aliyoko au utarithi atakapomaliza shifti yake!
     
  14. CUTE

    CUTE JF-Expert Member

    #14
    Jun 16, 2012
    Joined: Mar 5, 2012
    Messages: 1,237
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mwache ataionja shubiri yake ama afilisiwe au awe anahudumia watu wawili(huyo dada na mchumba wake)
     
  15. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #15
    Jun 16, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 6,994
    Likes Received: 1,320
    Trophy Points: 280
    Kuwa King'ang'anizi kwa muda kwa sababu majibu ya mwanzoni mwanzoni kwa asilimia kubwa yanaweza yasiwe na ukweli wowote either hakuamini kama ungeweza kumtamkia maneno hayo Or Hafikirii kuwa na Mtu kwa sasa au labda ana sababu zake binafsi. Ni vizuri kuchunguza na kufanya utafiti wa kina wa kujua kama kweli anaye,ukigundua kama naye basi MKUU HAPO INABIDI UKUBALIANE NA MATOKEO maana cha mtu ni sumu na usimuumize Mwanaume mwenzio kwa sababu ya MAPENZI.
     
  16. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #16
    Jun 16, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Some you cant have everything you want! Kubaliana na ukweli
     
  17. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #17
    Jun 16, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kama kweli unampenda we muombe picha yake akikupa tayari utakuwa nae kupitia picha anytime na moyo wako utaridhika.
     
  18. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #18
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Aendelee kuwa karibu na bibi wa mtu? Kweli?
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    sio kila unachokitamani/kitaka kwenye maisha yako utakipata....... Let it gooooooo
     
  20. data

    data JF-Expert Member

    #20
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 11,726
    Likes Received: 1,613
    Trophy Points: 280
    kuna swali hili hujalizwa.. nakuuliza mie..

    Una miaka mingapi?
     
Loading...