Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Na Wewe Unapinga Mabadiliko.....?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtoboasiri, May 30, 2011.

  1. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2011
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Wajameni,

    Nimesoma "article" moja hivi karibuni ambayo mwandishi wake anasema watu wengi hatuendelei kwa kuwa tunang'ang'ania hali zetu za zamani. Anatoa mifano ya watu kupaka rangi nywele ili kuficha mvi, kunyoa nywele zote ili kuficha kipara, "plastic surgery" kuficha ngozi ya uzee n.k., n.k, n.k.

    Mwandishi anadai kukubali mabadiliko ni mwanzo wa mtu kujitambua na kuendelea - ananukuu hadithi ya Bwana mmoja anaitwa Spencer Johnson inayoitwa "Who Moved My Cheese" (sitaki kurefusha bandiko, atakaehitaji kuisoma hiyo hadithi hata uki google utaipata -na kuna filamu yake pia). Kwa ufupi anasema mabadiliko hayakwepeki, kwa hiyo ni bora mtu ujipange namna ya Kuya -manage.

    Maoni yako tafadhali.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    True..TRUE..true!!
    Watu hata kwenye mahusiano hua hawataki mabadiliko wakati yameshatokea na hapa ndipo wanapozaliwa wale VING¬ĎANG¬ĎANIZI...KUCHANGANYIKIWA...UKIWA...NA MACHOZI YASIYO YA LAZIMA!!
    ...nitafute kwa maelezo zaidi!!
     
  3. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 643
    Trophy Points: 280
    95%ya wanadamu hawataki mabadiliko ndo maana watu hawapendi kufa,kuzeeka,kufilisika nk,kujitambu ni kitu kigumu sana kwa mwanadam,bahati mbaya ndo suluhisho la matatizo yote!
     
Loading...