Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzungu amsusia mgonjwa

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by KIGENE, Feb 9, 2011.

  1. KIGENE

    KIGENE JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 859
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 45
    Katika hospitali teule ya Mugana huko Nkenge kwa kina nshomile mzee mmoja alikuwa anatibiwa kisonono na sista wa kizungu wakati mzungu kashika mkasi wenye pamba anakamua samsing ya babu usaha kumbe mgonjwa kavutiwa na urembo wa yule mzungu ongeza na tekenyatekenya mkasi si kasamsing kakasimama kwa hasira mzungu akakapiga na mkasi nakumfokea mgonjwa wee vipi unataka kumfanya nani mi nakutibia we unasimamisha toka rudi ulikotoka kumbe we huumwi babu akajitetea kuwa kapitiwa na pepo mbaya bila mafanikio
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Join Date : 22nd January 2011
    Posts : 1

    mwanzo mbaya:bump:
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haijanoga kweli mwanzo mbaya
     
  4. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umeanza na pumba. Haichekeshi, haina maana ... Mti hujilikana kwa matunda yake.
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Ahahahaaaah!!
     
  6. Rural Swagga

    Rural Swagga JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,357
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Try another day!!!
     
  7. B

    Boney E.M. JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 22, 2007
    Messages: 425
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    hiyo mbofumbofu
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Dah watu kwa kuponda na kujifanya wenyewe ma taikuuunii watu wa matawi ya shjuuuuuu mmh
    Kijana usivunjike moyo lete na nyinginee bana
     
  9. Iramusm

    Iramusm JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 401
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Mi nimecheka kusema kweli!! Thanks ! Mwanzo mzuri ! Hapa JF ni kawaida members kuwa-critisize members wachanga, sababu tu ya upya wao! keep it up
     
  10. aye

    aye JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,778
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    scjacheka
     
  11. Deodat

    Deodat JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 18, 2008
    Messages: 1,274
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145

    Hizi comments mie ndio zimenifanya nicheke kwenye hii thread! Jamani embu mmpeni moyo kijana ili nxt time aje na ujio mpya wenye mvuto!
     
Loading...