Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzinduzi wa kampeni za CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mkirua vunjo, Mar 5, 2012.

  1. m

    mkirua vunjo Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wana Arumeru nimesikia kuwa Mzee Mkapa ndio atakuwa kiongozi wa uzinduzi wa kampeni za CCM hapa kwetu Arumeru MAshariki.

    Naomba akija ajibu maswali haya

    1. Shamba la Madira Estate walilojigawia na Kimaro litarudishwa lini kwa wananchi wa Arumeru wenye ufinyu wa Ardhi.
    3. Shamba la Mauwa analomiliki na Mholanzi Jerome na kutoa ajira mbali na wananchi wa Arumeru, Je atatuambia nini sisi wana Arumeru MAshariki.
    3. Kwa nini Mashamba ya huyu bwana Jerome hayalipi Service levy
    3. Kuna shamba lililoko Tengeru ambaye amekuwa akimiliki na singa singa ammoja lenye ukubwa wa Ekari 3000, Je kwa nini asiwe anatupa tulime mazao ya muda mfupi kwakuwa shamba hilo hukitumia wakati wa kilimo tuu, Na je alijipatiaje hilo shamba huku wana arumeru tukiwa na ufinyu wa Ardhi.

    Naomba aanzwe na hayo kwanza

    Naomba kuwasilisha
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    kwenye mikutano ya kampeni ccm hawaruhusu maswali
     
  3. kilght

    kilght JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 542
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huna ruhusa ya kumuuliza mungu mtu maswali kama hayo
     
  4. M

    Mr.Busta JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 673
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haturuhusiwi kuhoji wajibu wetu kusikiliza tu.elimu yetu ni ndogo kuuliza maswali.
     
  5. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    mkuu sidhani kama wataruhusu maswali
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,457
    Likes Received: 936
    Trophy Points: 280
    Cha ajabu kuna watu wataenda kumsikiliza na kumshangilia huyo fisadi.
     
  7. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ndo Tanzania yetu hiyo.
     
  8. S

    Shembago JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 332
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nawaomba Wana Arumeru mashariki wasipoteze muda kwenda kusikiliza mikutano ya Magamba,maana hawana jipya wao wawe na nia moja ndani ya Mioyo yao kumchangua Joshua Nassari kuwa mbunge wao siku hiyo ya April 01-2012.Kutomchagua Nassari nikuhalalisha na kusheherekea the so called siku ya wajinga duniani!
     
Loading...