Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa Kikwere alezea tiba za asili

Discussion in 'JF Doctor' started by Lucchese DeCavalcante, Nov 23, 2010.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aisee hebu sikiliza mahojiano ya mzee wa Kikwere na mwandishi wa TBC radio kuhusu tiba asilia za Kikwere.........

    Mzee anaeleza kwa nini vijana wa leo hawana nguvu za kiume, aelezea madhara ya mafuta ya kupikia
    kwanini wasichana/wanawake wa leo wanajifungua kwa operation japo kuna hospitali
    anaelezea miti na vyakula vya asili kwa afya bora
    aelezea kwa nini siku hizi kuna magojwa kama kisukari, kansa, moyo kwa wingi na rika zote
    ni mahojiano yenye kufundisha mambo ya jando na jinsi ya kuishi kwa vizuri wanandoa

    Sikiliza mazungumzo hayo hapa

    Naomba kuwsilisha wakuu
     
  2. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #2
    Nov 23, 2010
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,471
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzee anatoa soma zuri kwa vijana na maisha ya leo kwa ujumla
     
Loading...