Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mzee wa harambeaka.el kutinga tunduma kurejesha chenji za richmond

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Msf, Mar 26, 2012.

  1. M

    Msf Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna tetesi za mr. el kuja kurejesha chenji zetu tar.30/4/2012 kupitia harambe ktk kanisa la kilokole tunduma EAGT linalo hudumiwa na pastor Swata eneo la majengo tunduma
     
  2. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wananchi tafadhali msichoke kuendelea kupokea chenchi zenu za utapeli wa Richmond huko makanisani kupitia kwa Lowassa.
     
  3. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kama wanataka kanisa libomole aende huko. Kuna sehemu imefikia hatua kama dingi ni mwana ccm watoto wanakuchenjia.
     
  4. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu hii sitetesi ni live nimeshuhudia watumishi wakigawa kadi
     
  5. r

    rwazi JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 22, 2011
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ukiwa nje ni fisadi, ukileta kanisani wewe ni mtumishi wa bawana! wachngaji na mapadre mpo!
     
  6. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #6
    Mar 28, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Searching...
     
  7. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #7
    Mar 31, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu ni tar 21/4/2012
     
  8. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #8
    Mar 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hon. Lowassa ni mcha Mungu mzuri sana. Mungu ambariki.
     
  9. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #9
    Mar 31, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,176
    Likes Received: 3,442
    Trophy Points: 280
    tunamsubiri kwa hamu!
     
  10. K

    Kyoombe JF-Expert Member

    #10
    Mar 31, 2012
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 614
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    kuna habari kuwa baadhi ya madhehebu ya Kikristo yamempipa ban!
     
Loading...