Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee wa EAC yadaiwa afa baada ya purukushani na Polisi akidai haki yake

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Malunde-Malundi, Oct 17, 2010.

  1. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wajumbe hii ilikuwa taarifa ya habari ya leo ITV; wameonyesha jinsi ambavyo serikali yetu inajali wazee wake wa tangu enzi hizo; mpaka sasa imefikia mzee kafariki kwa stroke wakati akifukuzwa na gali lenye upupu

    Kweli wazee wale wanachodai nakumbuka waliahidiwa wakati Awamu ya nne iinaingia 2005; wakatulia ilikuwaje? Nashangaa sana je hawa wanaweza kuwa ndio watakaomwangusha Mheshimiwa sana anayepiga kampeni na familia yake tu?

    Je kuna haja kutumia nguvu kiasi kile kwa wazee ambao hakika wamejichokea namna ile? Naona tunajichumia laana zaidi kama taifa kweli

    RIP EAC old worker; God will put you in good place Amen
     
  2. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2010
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwa kweli ni hatari tupu - na wote tunaelekea huko kwenye uzee, kwa hiyo hii ni vita yetu sote.
     
  3. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Du hii si habari njema hata kidogo...kwanini raia afe akidai haki yake (kama ipo)?
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Oct 17, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,189
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Dah poleni sana wafiwa na wapigania haki wote.................kw amliobaki msikate tamaa kudai haki zenu
     
  5. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hivi si ndio wazeee hawa hawa aliwaita pale diamond mei 2010 wakati anataka kumbwatukia mgaya na tucta. Ama kweli ccm inajua kuwafanya bainadamua kama karai. Karai ndio kifaa muhimu kuliko vyote wakatia wa ujenzi wa nyumba au ghorofa. Lakini marea tu baada ya ujenzi kukamilika, nyumba kupakwa rangi na maua kupandwa kuzunguka uzio, karai hugeuka uchafu na haina tena nafasi katika nyumba/ghorofa husika. Mara wazee wa nchi wameshagareuka karai?
     
  6. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    maskini,na kwenye picha za kampeni kuna mzee JK kapiga naye picha anasema "anajali sana wazee"?
    ni wazee wapi hao?
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2010
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    RIP Mzee. Lakini wakuu, hawa wazee wanatakiwa wawe mstari wa mbele katika MAGEUZI, lakn hawataki kuelewa-sjui sheikh yahya.....!:mmph:
     
  8. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    R.I.P wazee wetu,vilio na majonzi yenu hakika hayataishia bure kwani naamini kuwa mtafutwa machozi yenu na kusahau yote.
    Mungu azidi kuwapa nguvu zaidi waliobaki.

     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Hivi wale jamaa wa Mwalimu Nyerere Foundation and Joseph Warioba wao siyo wazee and they should come upfront kushinikiza serikali iwalipe hawa wazee?
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Oct 18, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 5,861
    Likes Received: 880
    Trophy Points: 280
    Speaker usifikiri kila kinachosemwa sasa ni kweli huko ni kutafuta kura na mungu amewaumbua !
     
Loading...