Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee muhiddin gurumo hospitalini!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Mar 25, 2012.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,801
    Trophy Points: 280
    [​IMG].Mwanamuziki mkongwe wa bendi Msondo Ngoma, Muhiddin Gurumoakiwa katika hospital ya Taifa Muhimbili, Dar es salaam akipimwamapigo ya moyo na Ofisa Muuguzi Msaidizi wa Hospital hiyo, SuraiyaMohamed ambapo Gurumo amelazwa kwa ajili ya kufanyiwa uchunguzi wa kina wa afya yake tangu mwishoni mwa wiki iliyopita.(Picha kutoka bongostaz.blogspot.com)

    Umeipenda Hii Story? Share na Washkaji:
     
  2. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Pole mzee Gurumo, Mungu akusaidie urikave haraka, bado jamii inahitaji mchango wako.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 556
    Trophy Points: 280
    Pole jembe Gurumo!
     
  4. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    huyu ni moja ya wanamuziki wakongwe wachache waliobaki nchini. POLE SANA MZEE
     
  5. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pole sana mjomba..!
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi kumbe bado ni mgonjwa augue pole Mungu amponye mapema ili arudi kuendeleza gurudumu hili la kuijenga Tz yetu wanyonge
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    uchunguzi gani huo wiki nzima
    pole ankooooooooooooooooooo mungu atakuponya natumaini zile nyumba zetu pale kariakoo zinakukumbuka kuja kukuona
     
  8. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    mpwa ulijua kashatangulia hakini??
     
  9. Ndoa

    Ndoa JF-Expert Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2011
    Messages: 984
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Magonjwa ya umri tena hayo.
     
  10. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    pole sana kamanda Gurumo.

    Hussein jumbe aliporudi msondo baada ya kuhamia sikinde kwa muda alitunga kibao hiki kwa ajili yako na wapenzi wote wa msondo aliowaudhi baada ya kuhama huku ikizingatiwa msondo ilikua ikimtegemea baada ya TX MOSHI kufariki,jumbe aliimba hivi:

    Naapa sitarudia maudhi kuwafanyiaaa ndugu zangu nyie eeeeeh eeeh,mengi mmenivumilia msondo ngoma mi natulia,familia yangu mchaka mchaka inanipeleka,umri nao Ridhiwani wangu unakimbia

    Leo ninatoa ahadi kwa mjomba nimerejea,shida na raha nitavumilia ndio dunia,nasi tunakupokea karibu nyumbani uje tulia,karibu karibu ndugu yangu,hapa ni nyumbani kwako ondoa shaka tunakukaribisha sote karibu,soma alama za nyakati ukishikwa shikamana...
     
  11. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole babu. Tunakuombea mungu upone haraka.
     
  12. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Hawa ndio watu wanaostahili nishani za nchi hii za utumishi uliotukuka
     
  13. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Ugua pole Mjomba.
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Get well soon Gurumo.
     
  15. N

    Nsuri JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 938
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Pole mzee.. Hivi anaumwa nini jamani? au apelekwe India??
     
  16. nyaunyau

    nyaunyau Senior Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 112
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mungu akupe nguvu upone haraka
     
Loading...