Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee mkapa: Kumbe kokoto zimetengeneza zege?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mtaka Haki, Nov 1, 2010.

  1. M

    Mtaka Haki JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 492
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Katika kufunga kampeni kulikuwepo na mambo yaliyonenwa kwa jazba.
    1. Wapinzani ni Kokoto.

    2. Nawaalaani viongozi wa dini wala siwakemei.

    Hizi ni kauli zilizotolewa na Rais wa awamu ya tatu Mh. B. W. Mkapa

    Kwa upande wa kokoto inaonekana zimeanza kutengeneza Zege nzito zinazojenga mnara ulio mrefu kuliko baadhi ya milima.

    Kwa upande wa kuwalaani viongozi wa dini nadhani ni pale ambapo bado tunadhani viongozi wa dini wana chuki na chama au watu.
    Viongozi wa dini wanaona utaifa ni wa muhimu kuliko wa chama.
    Kama wakiona mambo yahusuyo maslahi ya taifa yanaenda mrama basi wanapoongea sio kwa sababu nyingine. Kuna ahadi juu ya hawa watumishi wa Mungu wanaposimamia haki, ahadi kuhusu atakayewabariki atakuwa amebarikiwa na atakayewalaani ....
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sawa mkuu nimekupa 5.
     
  3. Horseshoe Arch

    Horseshoe Arch JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 9,275
    Likes Received: 2,437
    Trophy Points: 280
    Mkapa uzee umemjia vibaya..anastahili kuomba radhi,kisha tumsute kabla hajafunzwa adabu..anaharibu CV za wazee wa umri wake
     
  4. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Siyo uzee, ndivyo alivyo tango mwanzo. Hajaanza matusi leo. Kwa ujumla ccm ngazi ya juu hawana heshima hata chembe kwa wananchi. Nadhani sasa watashika adabu
     
  5. bht

    bht JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    alitaka viongozi wa dini waubebe ufisadi dhambi iwe juu yao?
     
  6. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    hakika
     
Loading...