Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee Malecela atangaza kutetea jimbo lake!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mdondoaji, Jan 26, 2010.

  1. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #1
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Mwanasiasa mkongwe nchini, John Malecela, amevunja ukimya na kutangaza kuwa atagombea tena katika nafasi ya ubunge kupitia CCM katika Uchaguzi Mkuu ujao na kulitetea jimbo lake.

    Alisema hayo jana alipokuwa akiongea na waandishi wa habari wilayani Chamwino juu ya watu ambao wamekuwa wakisema kuwa hafai kugombea tena kutokana na kuwa na umri mkubwa.

    Malecela alisema kuwa wananchi wake bado wanamuhitaji kwa hiyo hawezi kuacha kugombea kutokana na maneno ya watu kuwa yeye hana sifa ya kuwa mgombea tena bila kujali kuwa wananchi wanataka nini.

    Alisema hata kama hatagombea bado ataendelea kuheshimika kwani amewafanyia wananchi wake mambo makubwa na kutekeleza ilani ya chama kwa asilimia kubwa lakini hawezi kuacha wakati wakiwa bado wanamuhitaji aendelee kuwafanyia yale yalio salia.

    “Ninyi wenyewe mashahidi mmewasikia wananchi wanavyosema kuwa bado wananihitaji kwa hiyo siwezi kuacha wakiwa bado wana mapenzi na mimi kiongozi wao,” alisema Mwanasiasa huyo mkongwe.

    Akijibu swali la waandishi wa habari waliotaka kujua kwa nini haigi mfano wa wazee wenzake walioamua kuacha kugombea kama Paul Kimiti, Malecela alisema, “Mimi ni Malecela na kimiti ni Kimiti kwa hiyo siwezi kuiga kitu ambacho hakiko moyoni mwangu mwenyewe wametangaza hivyo na mimi natangaza kuwa nagombea.”


    CHANZO:
    NIPASHE JUMAPILI

    Unajua mie siwaelewi hawa viongozi wa Afrika??? Wanataka kufia katika kiti cha uongozi.

    Nikimquote jamaa anadai "Ninyi wenyewe mashahidi mmewasikia wananchi wanavyosema kuwa bado wananihitaji kwa hiyo siwezi kuacha wakiwa bado wana mapenzi na mimi kiongozi wao”, Hivi unadhani wananchi watasema hawamuhitaji wakati jamaa hawapishi wenzie wakaongoza???

    Jamaa anakaa madarakani hadi anakongoroka utafikiri ni ufalme. Mabadiliko hayaletwi na kiongozi aliyekaa muda mrefu kwasababu hana benchmark ya kuibeat but instead anatawala kama vile amezaliwa na cheo hicho. Kiongozi mpya akija huwa anatazama mwenzie amefanya nini ili na yeye aweze kuyapiku malengo ya mwenzie aliyepita. Sasa malecela anapredecessor gani anayejicompare naye.

    Jamaa anataka madaraka hadi siku atakapokufa !!!!!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahaaaa, we subiri uone moto!!
     
  3. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #3
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Tehetehe nausubiri kwa hamu labda atumie na viagra mtu anafikia kuwa umri karibu twice the age ya akina dewji bado yupo nae si kituko hichi!!!! Nadhani hata mawazo nayo huwa ya kuzeeka pia.
     
  4. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #4
    Jan 26, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 283
    Trophy Points: 180
    .............Mdondoaji ana-violate copyright protection: teh!!!!!!!!!! teh !!!!!!!!!! teh !!!!!!!!!!
     
  5. p

    p53 JF-Expert Member

    #5
    Jan 26, 2010
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Wakuu kama vipi kachukueni fomu mumpinge.Siasa za kusubiri mtu mpaka atoke mwenyewe zishapitwa na wakati.
     
  6. N

    Narumba Member

    #6
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 11, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu mzee mroho wa madaraka sana asipoangalia atakuja kuangauka kwenye kampeni.
     
  7. Monsignor

    Monsignor JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 523
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Angalia ushauriwa De Novo hapo juu!
     
  8. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #8
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kaka ishu sio kuchukua fomu au kutishwa ishu ni busara huyu mzee amekaa madarakani tangu mie mtoto hadi sasa wengine tuna wajukuu anapigana vikumbo bado katika viunga vya bunge tu.


    Na nasikia jimboni kwake kaweka wanted kwa yeyote anayetaka kumpinga sasa unadhani utachukua fomu hapo kamanda.
     
  9. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Acheni uoga, kachukueni form mnaoweza. Atanguka tu, msiogope!
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Very good suggestion; nategemea vijana watajitokeza... ila wakirudi huko waje watujuze yaliyojiri ingawa yako predictable
     
  11. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kaka unawatisha hivyo waachie wajaribu huwezi jua pengine wana ubavu naye ila mie nadhani atumie busara tu kuachia ngazi kwani ameshazeeka.
     
  12. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #12
    Jan 26, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Kizee hiki nacho....hakioni aibu?shit what else do he want?kwanini asijipumzikie tu kwa heshima zote?I wish apate mpinzani mzuri ili ammwage..
     
  13. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #13
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
    Mwanasiasa mkongwe nchini, John Malecela


    Mwanasiasa mkongwe nchini, John Malecela, amevunja ukimya na kutangaza kuwa atagombea tena katika nafasi ya ubunge kupitia CCM katika Uchaguzi Mkuu ujao na kulitetea jimbo lake.

    Alisema hayo jana alipokuwa akiongea na waandishi wa habari wilayani Chamwino juu ya watu ambao wamekuwa wakisema kuwa hafai kugombea tena kutokana na kuwa na umri mkubwa.

    Malecela alisema kuwa wananchi wake bado wanamuhitaji kwa hiyo hawezi kuacha kugombea kutokana na maneno ya watu kuwa yeye hana sifa ya kuwa mgombea tena bila kujali kuwa wananchi wanataka nini.

    Alisema hata kama hatagombea bado ataendelea kuheshimika kwani amewafanyia wananchi wake mambo makubwa na kutekeleza ilani ya chama kwa asilimia kubwa lakini hawezi kuacha wakati wakiwa bado wanamuhitaji aendelee kuwafanyia yale yalio salia.

    "Ninyi wenyewe mashahidi mmewasikia wananchi wanavyosema kuwa bado wananihitaji kwa hiyo siwezi kuacha wakiwa bado wana mapenzi na mimi kiongozi wao," alisema Mwanasiasa huyo mkongwe.

    Akijibu swali la waandishi wa habari waliotaka kujua kwa nini haigi mfano wa wazee wenzake walioamua kuacha kugombea kama Paul Kimiti, Malecela alisema, "Mimi ni Malecela na kimiti ni Kimiti kwa hiyo siwezi kuiga kitu ambacho hakiko moyoni mwangu mwenyewe wametangaza hivyo na mimi natangaza kuwa nagombea."

    CHANZO: NIPASHE JUMAPILI
     
  14. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #14
    Jan 26, 2010
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    huyu mzee ana tamaa sana sasa....
     
  15. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #15
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    • Mzee wetu huyu ana tatizo gani kiasi kuwa hataki kuachia ngazi?
    • Amejuaje kuwa wananchi jimboni kwake bado wanamtaka au naye ana utaalam wa Sheikh Yahya?
    • Hivi ni mpaka afie kwenye kidonda ndio atajua kuwa kalewa madaraka?
     
  16. Kubwajinga

    Kubwajinga JF-Expert Member

    #16
    Jan 26, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,188
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ni zaidi ya tamaa sasa.
     
  17. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #17
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Nddugu yangu wewe ndiyo hueleweki, huu ni ubunge; chukua fomu kagombee umg'oe Malecela, siyo ati ang'atuke ati wewe unyemelee. Namsifu sana huyu mzee, yaani vijana wote mnaogopa na kutetemeshwa. You have the guts go and get the forms, go in a big way, and knock him out; that is the way an energetic young man should do. Hivi huku bongo kukoje? Fight for it, get it, siyo kungojea mkono udondoke kama "fisi".

    Presidents are easier to munipulate results, ubunge? Cheza karata zako. Vijana wa Tanzania wavivu sana.
    Mie nishatangaza kumng'oa Galinoma, wala simshutumu aachie ngazi, nitamtoa kwa kura; kwa points.

    I still believe "when the going gets tough, the tough gets going" - Bill Ocean
     
  18. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #18
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Life is too short, take care of yourself first, how do you know Mr. Malecela will fall down before fall down?
     
  19. I

    Interested Observer JF-Expert Member

    #19
    Jan 26, 2010
    Joined: Mar 27, 2006
    Messages: 1,188
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    I now believe why Tanzania imports "Human resources" we have absolete
     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Jan 26, 2010
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Jamani na yeye anatumia haki yake,sasa ili kumuondoa si wampinge tu,sioni ubaya kwa mzee huyu kutetea jimbo.
     
Loading...