Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzee makamba huenda akaamua kujitosa mwenyewe bumbuli...

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by MtazamoWangu, Jun 23, 2010.

  1. M

    MtazamoWangu JF-Expert Member

    #1
    Jun 23, 2010
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 313
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    baada ya malalamiko mengi dhidi ya mwanae Januari na kutokubalika katika jimbo la bumbuli, Mzee Makamba amedokeza huenda akaamua kuingia mwenyewe kwenye ulingo...mzee Makamba alinukuliwa akiyasema hayo pale alipoulizwa na wazee wenzake kijijini kwake..
    Kumekwa na malalamiko mengi dhidi ya Januari Makamba kutoka kwa Mh Shelukindo na baadhi ya viongozi wa chama na wananchi jimbo la bumbuli.

    Mzee Makamba ambaye alishawahi pia kugombea ubunge kwenye jimbo hilo mara 2 na kukosa, ameshindwa kumsaidia mwanae kukubalika ndani ya jimbo, Mzee Makamba analalamikiwa kwa kuwadharau,kuwatukana wananchi wa jimboni mwake na kuendekeza ubinafsi, baahi ya watu waliokaribu na familia yake wamesema ni bora wasipige kura kuliko kumchagua Januari Makamba.

    Hata hivyo kampeni za Januari Makamba bado zinaendelea na badhi ya viongoi wamekuwa wanaendelea kumpigia kampeni na sasa mama yake mzazi january ameamua naye kujitosa kfanya hivyo kwa kwenda kijijini kwa mzee makamba na kuonana na akina mama na kuwapa zawadi ikiwa ni pesa na khanga, mama huyu ameamua kufanya hivyo baada ya wanajimbo kusema hawamjui Januari wala mama yake, ikumbukwe mama yake Januari ni mzawa wa Kagera na hajaahi kuishi bumbuli...

    bado pia Mh. Shelukindo hajaamua rasmi kama atagombea tena au la...
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Jun 23, 2010
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mimi nasubiri nije nione uamuzi wa makamba juu ya Januari kuanza kampeni kabla ya muda!
     
  3. minda

    minda JF-Expert Member

    #3
    Jun 23, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    charity begins at home!
     
  4. R

    Ramos JF-Expert Member

    #4
    Jun 23, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hawezi....
     
  5. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #5
    Jun 23, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    :jaw:
     
  6. Mujuni2

    Mujuni2 Senior Member

    #6
    Jun 24, 2010
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 142
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    siasa za bongo ni kichefuchefu tuu..........!
     
  7. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2010
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 7,183
    Likes Received: 1,207
    Trophy Points: 280
    Makamba hawezi kupata ,mwaka 1995 alijaribu akashindwa, na alichoharibu ni kuja na hoja ya udini kuwa tangu tupate uhuru jimbo hili halijawahi kupata mbunge mwislamu, hivyo yeye alitaka achaguliwe kwa vile tu ni mwislamu ndiyo maana akapigwa chini kwenye kura za maoni kwa kigezo kuwa angezigawa kura kwa misingi ya ukristo na uislamu. Makamba ni yule yule kwani dini ni jambo la rohoni,hivyo hajabadilika. Pia Makamba hakubaliki hata kijijini kwao Mahezangulu.Hata hivyo amechoka sera anayoijua sasa ni kutukana wapinzani nakumsifia JK.
     
  8. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #8
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    viongozii aina ya makamba huwa wanakuwa na nguvu kwenye mfumo kama wa CCM tuu..
     
  9. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #9
    Jun 30, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Wengi hawakubaliki vijijini mwao na bado wanapeta. For makamba, ni bora akapumzika ktk active politics na akaendelea kumsifu JK anapoalikwa? au anaogopa kusahauliwa kama mtangulizi wake?
     
  10. Questt

    Questt JF-Expert Member

    #10
    Jun 30, 2010
    Joined: Oct 8, 2009
    Messages: 3,013
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wananchi wa BUMBULI wana akili.......
     
  11. K

    Keil JF-Expert Member

    #11
    Jun 30, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    I will prove this during CCM primaries and finally during the general election. Kama kweli wana akili, watachagua Mbunge mzuri vinginevyo ni maumivu.
     
  12. Ulimbo

    Ulimbo JF-Expert Member

    #12
    Jul 1, 2010
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 640
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huyu mzee bora ajinyamazie tu, maana anatafuta aibu.
     
Loading...