Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mzaha katika uandishi wa habari Bongo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bosi Michembe, May 4, 2012.

  1. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Wakuu nimekutana na hili gazeti Superstar ingawa la muda kidogo (20 April 2012) na moja kati ya habari picha yao imenivunja mbavu nikaona si vibaya kuShare nanyi.


    gazeti.jpg

    Soma maelezo ya picha kwa makini. Sasa sijui tunakuwa na haraka sana au hakuna editor au ndiyo tumejizoesha kudownload habari za nje mpaka tunajisahau.
     
  2. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu hiyo inaitwa meeting the deadline. Presha tupu hapo.Ni gazeti gani hilo? Vituko lakini huruma.
     
  3. Bosi Michembe

    Bosi Michembe JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Gazeti linaitwa Superstar I think ni jipya la michezo.
     
  4. Endangered

    Endangered JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Wavivu wa kutafuta habari!
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    hahahahaha, nimecheka balaaaaaaa, yaani kitu saidi fella..uhuuuuuuuuuuuuu...inatia huruma japo
     
Loading...