Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My Sweetheart more about me with love and trust, Nelly [419 scammer]

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pape, Apr 28, 2010.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Apr 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Huyu dada ni mwizi wa mtandaoni! Kuweni makini wana JF....
    Soma uongo wake huo hapo chini....
    Kafulia kweli kweli.....

     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    eeeh!
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hiyo mail yake imezunguka sana...Kuna jamaa niko nae ofisi moja alimaliza hela mingi sana kumpigia simu!.
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2010
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hata hiyo picha si ya kwake
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    wacha weee!!!
     
  6. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,078
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    nigerians again,wanaiba picha kwenye date site then wanabandika hayo maelezo,hawa jamaa wamelaanika kwa wizi,sijui walimuibia nani akawaadhibu maisha.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu hiyo picha wala si ya kwake, ni wanaume wanajifanya wanawake wanakutumia na picha kabisaaaaa
     
  8. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Heh, jamaa aliuvaa mkenge...hiyo namba ni ya kibandani....anakuwa amekaa hapo kwa masaa nasikia! Soma article zao ktk google ndiyo utajua hao sijui wakaka-jike ni wezi balaaaaa! watch out!
     
  9. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Wizi ni sawa ni kula nyama ya mtu....hutoacha kamwe!
     
Loading...