Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My God!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kigarama, Nov 5, 2011.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hili timbwili la leo la kufa mtu. Kuna jamaa kafumaniwa na Mke wake anabanjuka na mwanawe wa kumzaa kabisa. Hivi huwa kinatokea nini kwa jamaa kama huyu kutembea na mwanawe wa kumzaa. Kwa nini kwa wanawake haiwi kawaida kusikia upuuzi kama huu. Haya mambo ya Tabata Mawenzi yamenichanganya kabisa!!
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Jamaa anakula mtaji siyo! Anatokea ukanda gani jama!
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Duh kweli hiyo ni balaa tupu!mtoto ana miaka mingapi?
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Nov 5, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    baba na mwana wana laana hao.
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    mtoto amshinda mamaye huyo. Nalog off
     
  6. HorsePower

    HorsePower JF-Expert Member

    #6
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 22, 2008
    Messages: 3,617
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Sijui ni kwa nini haya mambo hayaishi, kila kukicha ni mambo haya haya! Kwa kiasi kikubwa source ya matatizo ni kwetu, midume. Siamini na nasema siamini kama inawezekana binti akawaza kumtega baba yake mzazi. Nashawishika kuamini kuwa ktk kesi hizi, mkorofi ni huyo baba kufikia hatua ya kumtokea na kutembea na mwanawe wa kuzaa.

    Leo sina nguvu ya kusema mengi, ila natoa ushauri tu kwa akina baba wenzangu, tujiheshimu na kuacha tamaa. Huko mitaani kwenu kuna mabinti wangapi? Kwa nn msiwafuate hao? On the other hand na nyie vibinti hebu kuweni na aibu na adabu pia,baba akijaribu kidogo tu mnakubali, Kwanini mnamkubalia baba? Hebu muache huo uchafu mnaoufanya. Sipendi!
     
  7. malipula

    malipula JF-Expert Member

    #7
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 314
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    siku za mwisho
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ana miaka 22!!
     
  9. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #9
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Dunia inaelekea ukingoni!
     
  10. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #10
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hii dunia ina kila kitu siku hizi hata haishangazi tena bali masikitiko na kukatisha tamaa
     
  11. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #11
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Yaani wakati mwingine hata watoto wadogo wa kike wakibaki na kaka yao mtu huna imani naye. Sijui huko tuendako hali itakuwaje!!
     
  12. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #12
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Hii ni balaa kwa kweli. Hapo mwenye kosa ni baba, binti labda atakuwa alitishwa na baba yake.
    Kwa kweli tunakoelekea.......
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Nov 5, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,776
    Trophy Points: 280
    Umri sio ishu hata kidogo, kwa baba atabaki ni kifaranga siku zote...
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Nov 5, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,765
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mambo mengine ni laana
     
  15. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #15
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh dunia inakwenda wapi jamani
     
  16. Fang

    Fang Content Manager Staff Member

    #16
    Nov 5, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    An act of taboo.
     
  17. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #17
    Nov 5, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,368
    Likes Received: 1,029
    Trophy Points: 280
    kuna mtu wangu wa karibu kabisaa aliwahi kufanya upuuzi huu..wanaume ndo zao tena weng wana wataman ndugu zao ila wanaona haya,anayefanikiwa kujitoa muhanga kutongoza ndiye anayeumbuka.uchawi sio tawire na matunguri tu!
     
  18. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #18
    Nov 5, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,890
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 180
    msiwaze saaana!! anamfundisha mwanae mapenzi.
     
  19. M

    MyTz JF-Expert Member

    #19
    Nov 6, 2011
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 334
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hahahahahahah Prof.............
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Nov 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Umeandika pumba mkuu
     
Loading...