Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

My ex-girl ananifuatlia facebook

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Dec 12, 2011.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,840
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Wadau my ex gal wangu cjui ananitafuta uchokozi gani,ananifuatlia sana facebuk,kila nkicomment kwa msichana yeyote lazima aniulze ni nani wangu,ananitagg picha zake bila ruhusa yangu,jana kanitagg picha ya mkaka flan hv ambae nahisi ndo anae mkamua sa hz, nkajarbu kumuulza akanijbu kimkato tu..nimemchmba mkwara lakn naona hausaidii.naombeni mawazo yenu yenye busara ya hatua gani za kuchukua!over
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    Facebook ndio mdudu gani tena mkuu,......
     
  3. BABA JUICE

    BABA JUICE JF-Expert Member

    #3
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 424
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    muondoe kwenye orodha ya marafiki.
     
  4. Mwiyuzi

    Mwiyuzi JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 80
    you have to block her........wewe hautakuwa na uwezo wa kuiona profile yake wala yeye hataweza kuiona ya kwako. Hiyo ndo dawa!!!!!!
     
  5. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kama unadhani huhitaji kuwasiliana naye kabisa dawa yake ni ku m block, hutamwona tena na yeye hatakuona tena hata ukimsearch. Labda ukitumia ID nyingine. Hiyo ndo dawa inayoweza kukusaidia. Otherwise uwe bado unampendapenda ndo utashindwa kufanya ku mblock. Nami alikuwepo wa namna hiyo nili mblock na sasa simuoni tena bado kwenye simu ndo anaweza kunitafuta japo na kwenyewe natafuta namna ya kumblock maana sipendi anipigie kabisaaa.
     
  6. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 896
    Trophy Points: 280
    ahahahaahahaaaaaaaaaaaaaaaa_mkuu alikuudhi sana,..maake mmmmh
     
  7. King2

    King2 JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kawaulize Huko Huko face buku!
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    watu mbona mnakuwa na unafki usio wa maana,kama hujui facebook basi we huishi hii sayari
     
  9. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #9
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Yaani aliniudhi kupita kipimo nkamu, na sasa anaendelea kuniudhi kwa kunitafuta kwenye simu. Ningependa anisahau kabisa kama nami ninavyo msahau, ni king'ang'anizi sana. Njanga ghwee.
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Mkuu kama humpendi basi block her,ndo atajua kweli humhitaji na hata weza tena kukuzingua,
    hata akitumia account fake hutaumia na sana sana atakuwa anajiumiza yeye kuona mambo yako
     
  11. Kambaku

    Kambaku JF-Expert Member

    #11
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 1,106
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Mkuu si umuulize feis buku kwa pm? Au ngoja aje atakujibu tu
     
  12. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #12
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Kabisaaaaa dawa ndo hiyo..mtie Block! otherwise kuna option katika settings ambayo inakuruhusu ku-preview kila picha utayokuwa tagged before haijakaa katika profile yako..so ili ikae katika profile yako una-accept otherwise una remove..so nenda kwenye privacy settings karekebishe!!
     
  13. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Hahahhahaaa....anafanya makusudi,sio makosa yake.....
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ya facebook waulize hukohuko
     
  15. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    members wengi humu wanajifanya hawajui facebook wakati 99% wapo facebook
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mpotezee tu. Mwache afanye atakavyo, we jifanye kama humwoni vile, endelea na mambo yako tu
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,063
    Trophy Points: 280
    hovyooo, hivi hili nalo ni tatizo?

    si umesema ni ex wako? Kwa nini usimblock?
     
  18. C.T.U

    C.T.U JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 4,664
    Likes Received: 999
    Trophy Points: 280
    ma teenager bwana.........
     
  19. m

    muhanga JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    jamani being your x doesnt mean is ur enemy. huyo anatakiwa kuwa rafiki yako ambae mnaweza kusalimiana, kusaidia pale mmoja anapokwama na hata kurudiana kama kuna haja ya kufanya hivyo!!n.k n.k. Hayo mambo ya kukerwa kwenye USOKITABU wala si tatizo kubwa, muache tu aendelee na pale unapoweza kumjibu mjibu tu atachoka mwenyewe
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he huyo demu pimbi kweli yaani kakutag picha ya bwana wake...we mblock tu
     
Loading...