Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwongozo wana JF tafadhali...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rugaijamu, Feb 12, 2011.

  1. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Ninawaomba kama kuna mwana jf anayefahamu utaratibu/kanuni zinazozingatiwa katika ulipaji wa fedha za likizo kwa mtumishi wa serikali.
     
  2. n

    nguluvisonzo JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Unatutia wasiwasi,umeajiriwa husomi nyaraka zinazokuhusu kama mfanyakazi,au ndio nyinyi mkiajiliwa kila kitu usimuliwe na wenzako,nakushauri utafute staff regurations za serikali,hasa sehemu inayohusu staff benefit,pia ujue utaratibu mzima wa kupeleka claim zako za malipo.
     
  3. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    asante kwa ushauri.
     
Loading...