Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwongozo wana JF please

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mganga wa Jadi, Nov 11, 2011.

  1. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #1
    Nov 11, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wakati kasi ya uingizaji magari nchini ikiongezeka na namba za usajili zinaenda pia kwa kasi hiyohiyo;Mimi ni mwana mageuzi sasa nawaza hapo mwaka 2015 nategemea kununua gari yangu, je iwapo namba za usajili zitakuwa zimefikia CCM alafu nikatakiwa kupewa namba ya usajili mfano:T 100 CCM;nifanyeje? Je kuna uwezekano wa kuomba special number?Na hizi namba haziwezi kutumiwa na wenzetu kama mtaji wa kisiasa? Au tuombe TRA waziruke?
     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Nov 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,970
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Watapaswa kuziruka, niliwahi kuhojiana na bosi mmoja anayehusika na TRA akanambia maneno yoyote yanayoelekea kuhamasisha msimamo wowote wa kihitikadi huwa wanayaacha. Jiulize mgombea uraisi au ubunge CCM 2015 apate namba T 2015 CDM unadhani watakubali? au T 2015 UDP itawezekana kweli?
     
  3. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #3
    Nov 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hilo wala si jambo la kujali kwa vile kila mtu atajua kwamba ni series tu ya namba na haitokuwa na madhala yoyote. Hata hivyo kutakuwa na namba kama T100 CDM ambazo zitapoza gadhabu za wanamageuzi.
     
  4. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #4
    Nov 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hili siyo swali
     
  5. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #5
    Nov 11, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    kafe huko! kama sio swali kwako si unapiga kimya?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Nov 11, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Mkuu una akili sana hila hawatoruka namba hata moja mbona wameweza chapisha namba T 123 ASS
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Nov 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Hili swali la msingi, hope TRA wataliangalia hilo kwa umakini..
     
  8. D

    Discoverer Member

    #8
    Nov 14, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mganga wa Jadi umefikiria sana kabla hujauuliza hili swali, wengi wetu hatujajiuliza hili, hawa jamaa zetu wa chama twa-wala wana weza sana kuzitumia sana hizi namba kama mtaji wa kisiasa. Sipati picha kama mh Mbowe awe na gari namba T 123 CCM hapo sijui itakuwaje . Nadhani kuna ulazima wa TRA kuruka hizo namba ili zisijeleta utata.
     
  9. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #9
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni vizuri hili swala likatazamwa kwa umakini, lisijekuwa kikwazo kwa watu wengine!
     
  10. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #10
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    naona hawataruka mimi nimewai kuuziwa gari na mwislamu eti anauza kisa lina namba T 363 ATN-ATN aliifananisha na ile agape televition network
     
  11. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #11
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Duh hiyo kali !
     
  12. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #12
    Nov 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Mimi sidhani kama namba za magari zina tatizo lolote..........mtanzania wa kawaida wala hatoliona hilo
     
Loading...