Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwl.aliye tayari!...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mchakatoh, Jan 24, 2012.

  1. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa mwl shahada aliye tayar naomba tubadilishane kituo ie.Muleba District atapangiwa shule nzuri tu ya A level mazingira ni safi huduma zote za jamii zipo!..ni PM
     
  2. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #2
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kama upo tayari ni pm mi nimepangwa shinyanga vijijini so kama utakuwa interested tubadilishane.
     
  3. G

    GEWAME Member

    #3
    Jan 24, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Hata mimi nimepangiwa shinyanga vijijini.naomba kwa mwenye taarifa juu ya upatikanaji wa huduma za jamii ktk hii wilaya atujuze 2sepe mapema
     
  4. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #4
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mie sio kwamba sehemu nilipopangiwa ni mbaya...tatzo ni nyumbani nafuta eneo la mwz nyamagana,ilemela,au magu! hko shy bush siyo bora nibaki skani!...
     
  5. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #5
    Jan 25, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    watanzania kweli tunamatatizo. post zenu zilivyokuwa zina chelewa mulikuwa munapiga kelele sasa mumepangiwa munaleta shida. ikiwa nyinyi mumeshapangiwa sehemu na kuanzia mwezi ujao mnaanza kula ela za serikali MNALALAMIKA.

    SISI tusiopata kazi mpaka leo tusemeje?


    ACHENI UJINGA HEBU NENDENI SEHEMU MULIZOPANGIWA.

    Ujanja si kuwahi ujanja kupata.
     
  6. e

    elia mgina Member

    #6
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWELI WATU SIO WAZALENDO, KWANI HUKO UNAKO KATAA UNATAKA NANI AENDE? ISN'T IT NOT PART OF UR COUNTRY?
    Haaaaaa, mnatukera kwa kweli.... sasa ambaye hana kazi asemeje? mnataka mpewe nini ndipo mshukuru Mungu? mpewe mawe ndio mtashukuru? LAAAHASHA! msitutie kiwewe ambao hatuna kazi hebu nendene huko mkalitumikie taifa lenu fafadhali........
     
  7. M

    Mchakatoh JF-Expert Member

    #7
    Jan 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    We ni bure!..
     
  8. n

    namnyak Member

    #8
    Jan 26, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
     
  9. +255

    +255 JF-Expert Member

    #9
    Jan 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 1,730
    Likes Received: 123
    Trophy Points: 160
    Anza mazoezi ya kuendesha baiskeli.
     
  10. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #10
    Jan 26, 2012
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nyie walimu jamani
     
  11. D

    DOMA JF-Expert Member

    #11
    Jan 26, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Me niko sumbawanga kama vp tubadilishane
     
  12. m

    mamabaraka Member

    #12
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 92
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mnasikitisha sana, anaetaka kutokwenda awaulize walimu waliopangiwa mwaka jana wakakataa wanavyosota kutafta kazi kwenye vijishule vya kijinga wanalipwa mshahara 150,000 na headmaster. Tena wanajuta kweli kweli? Si bora uende utatafuta uhamisho baadae? Acheni utoto mtaa ni mgumu hasa nyie wanaume utaoa au umeoa mkeo na watoto utawalisha mawe? Kisa upo town bila kazi. Kwanza huko bush life is easy, unaweza kufanya kazi kwa malengo ukasave pesa ukawa na maisha yako mazuri, ukajenga, ukasomesha na kufungua miradi. Watu wengine hambebeki hata kwa mbeleko ya chuma. Kumbuka usichezee kazi chezea mshahara, majuto ni mjukuu.
     
  13. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #13
    Jan 27, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,602
    Likes Received: 2,798
    Trophy Points: 280
    Nendeni mlikopangiwa ninyi, mlililia nafasi na sasa mnaanza kuchagua vituo!
     
  14. TWIZAMALLYA

    TWIZAMALLYA JF-Expert Member

    #14
    Jan 27, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 399
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu yangu umeaga vizuri nyumbani
     
  15. s

    sojak Member

    #15
    Jan 27, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Golden chance comes once.take care
     
Loading...