Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwigulu nchemba aporomosha matusi.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kimboka, Jul 10, 2012.

  1. Kimboka

    Kimboka JF-Expert Member

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 353
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakati wa kipindi cha uchaguzi wa igunga alipigiwa simu na mwananchi wake ambaye alimtaka haache kuwadanganya wanaigunga wakati iramba hakuna alichokifanya lakini mwananchi huyo aliambulia matusi kwa lugha ya kinyiramba kwamba(sikanikatambwila ni antu nasikaakutyela) yaani siwezi kuongea na mtu ambaye ajatawaza.pia mbunge huyu aliwahi kuwatukana wananchi wa urughu kwa kuwaambia nanukuu:ATAMULEKIPELA KURA ZANI SIKAMBYEZA INE NAZA NI MWANANZAGAMBA NAZEZEMALA.(hata msiponipa kura haisaidii kwa maana sasa mimi nimekuwa kidume nimenawiri) kwa ujumla huyu ndo nchemba madelu.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Mtu yetote mwenye akili timamu atamjua tu Mwigulu kuwa amekulia kwenye ukosefu wa mafunzo ya kinidhamu!
     
  3. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,241
    Likes Received: 1,912
    Trophy Points: 280
    Elimu yake ni ndogo,
    na kubwa atakuwa anakula msokoto kutoka nchi jirani
    ni mikali sana ndo inayomvuruga akili.

    Mtu anakupa chakula tena unampaka uchafu wako hii imekaa vibaya sana mkuu.
     
  4. KUN

    KUN JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    huyu Nchembwa huwa ana matatzo ya akili namfahamu vilivyo:A S cry:
     
  5. RICARDO KAKA

    RICARDO KAKA JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 867
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Anaiua CCM huyo.:israel:
     
  6. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mtu alishawahi kusema huwa anachukuwa chumba Guest Single wanalala madume manne hata akiwa kwao unategemea nini hapo?
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Heading na Cotent tofauti kabisa mkuu, nilidhani leo au jana kaporomosha hayo matusi, kumbe toka mwaka jana?
     
  8. K

    KAPONGO JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,280
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Cheap propaganda...si rahisi kuamini unayotuhumu kwani haina chembe ya ushahidi wala mvuto!
     
  9. siemens c25

    siemens c25 Senior Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa mambo yake anayoyafanya nawasiwasi nae sani nilishawi kusikia kuwa ni sir elton john.
     
  10. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,789
    Likes Received: 617
    Trophy Points: 280
    Join Date : 29th June 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received
    0
    Likes Given
    0
     
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umemaliza!!
     
  12. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Jipange wewe Hizo chuki binafsi tupe ushahidi sio kuropoka tuu na imepita miezi mingapi toka uchaguzi wa igunga ufanyike mpaka ulete hyo stori yako leo?
     
  13. Gwalihenzi

    Gwalihenzi JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 5,067
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ana "character disoder"
     
  14. a

    andrews JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​huyu mwigulu ni mgonjwa wa kichwa
     
  15. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,950
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Ukimwona mtu anatukana mara nyingi jua busara ya kujenga hoja ni ndogo au hakuna kabisa!!!
     
  16. B

    Buntungwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    AAAAH sijaelewa inamaana huwa hana psa ya kuchukua chumba kingine au anaogopa kulala peke yake?
     
Loading...