Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenyekiti wa TEFA Peter Mhinzi avuliwa Uraia wa Tanzania.

Discussion in 'Sports' started by mzee wa njaa, Sep 16, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taarifa nilizozipata hivi punde Mwenyekiti wa chama cha soka Manispaa ya Temeke jijini Dsm, Bwana PETER STEPHEN MHINZI ametenguliwa uraia wake wa Tanzania baada ya uchunguzi wa kina kubaini kuwa wazazi wake hawakuwa Watanzania ingawa yeye binafsi alizaliwa nchini Tanzania.


    kwa mujibu wa kifungu cha 5(2) (a) cha sheria ya uraia No. 6,1995.

    Huyu Jamaa alilalamikiwa sana kwani Uraia wake ulikuwa na Utata sana.....Jibu limepatikana.
     
  2. pascaldaudi

    pascaldaudi JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 534
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Sasa kama siyo mtanzania iweje?
     
  3. FIDIVIN

    FIDIVIN Senior Member

    #3
    Sep 16, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inabidi afuate taratibu aombe na atapewa bila shaka.
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Alikuwa na uraia wa wapi?
     
  5. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Raia wa Burundi ila leo nimemuona sigara club akisakata sebene la Msondo akiwa na Nyamlani.
     
Loading...