Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye uelewa kuhusu watu walioitwa kwenye usahili-idara ya uhamiaji.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Perry, Jun 28, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Jun 28, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Samahanini kwa usumbufu wakuu.mimi ni mmoja wa watu tulioitwa kwenye usahili wa idara ya uhamiaji,tarehe yangu niliyopangiwa ni 17/july,nilikua nauliza,huko huwa wanauliza maswali gani,na je kuna mchujo mwingine unapita huko au mtu ukisha itwa kwenye interview ndio tayari ushapata ajira,na je kuna kupigishwa kwata tena kama jwtz au wao ni training ya kawaida tu?ndio hayo tu wakuu,naomba anae jua anisaidie.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 29, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Mbona kimya wakuu?
     
  3. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #3
    Jun 29, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Intaview maana yake mahojiano, wanapima uwezo wako kama unafaa, kumbuka mko wengi, so wanaangalia kwanin wakuchukuwe wewe na si mwingne.

    Swali lako la pili, jibu ni kuitwa usahili sio ndio kupata kazi, upatikanaj wa kaz utategemea kama utaqualify.

    Na ikitokea umepita, then utaenda KWATA mjini MOSHI kwa miez 6, then utapangwa sehem mbalmbal kutegemeana na uhitaji, e.g bandarini, makao makuu, airport, kwenye mipaka e.t.c weng hawavai uniform..
     
  4. P

    Pvitalis Member

    #4
    Jun 29, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwata Ni Miezi 10 Had
    11.....Hua Mnafanya Na
    Polisi Ila Polisi Hua
    Wanatoka Baada Ya Miezi
    6......
     
  5. T

    TATOO Senior Member

    #5
    Jul 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2012
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mwenye link ya majina ya waliochaguliwa uhamiaji naomba aniwekee hapa nione na mimi maana nipo kijijini sana sina mtandao wa magazeti...tafadhali naomba msaada wenu jaman naomba tafadhali sana jaman
     
  6. Mhindih

    Mhindih JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 285
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Mwisho kabla ya kuchukuliwa kuna kile kipimo kikubwa. Jiandae pia kwa hlo ukipita hapo ndio depo sasa, ukimaliza ndio ajira.
     
  7. Asterisk

    Asterisk JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 215
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Google is everything
     
  8. Jokanana

    Jokanana Member

    #8
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Interviw italenga zaidi ile organisation unayoendsa kufanya kazi.Hivyo jitahidi ujue shughuli za organisation hiyo na zipi kazi za afisa uhamiaji.
     
  9. lincolinjnr

    lincolinjnr Member

    #9
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    maswali ni ya kawaida tu mambo ya civics, uraia nk baada ya hapo ni kwata kwa kwenda mbele mnaweza kwenda ccp au kiwira au jkt ruvu kati ya miezi 6 na mwaka mmoja zen mnapangiwa vituo pia kuna suala la upimaji afya (ukimwi) kabla wakati na baada ya mafunzo ni hayo tu kiongozi
     
  10. i

    inoxidable onyenyo New Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani nisaidieni kitu kimoja ni lini hao walioapply wataenda mafunzoni?kwa anayefaham anijuze
     
  11. YEYE

    YEYE JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 440
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aaaaah! Mishahara ya hapo uhamiaji we si ndo ulikuwa unaiponda unaita ni POSHO? imekuaje tena!?
     
  12. M

    Mudamali Member

    #12
    Jul 14, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aiseee! Mwenyewe nimekuwa nikipitia comments zake nyingi hapa JF na nilijua ni m2 aliyeajiriwa tena post kubwa sana hapa TZ, Kumbe naye bado ni mlamba nyayo.

    Pole sana ndug ila utapata.
    ni hayo tu.
     
  13. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #13
    Nov 12, 2013
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa watu wameshamaliza depo?
     
  14. d

    daniel kihara New Member

    #14
    May 13, 2014
    Joined: May 12, 2014
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nan anamuongozo mzima juu ya usahili wa uhamiaji
     
  15. M

    Matatika Member

    #15
    May 13, 2014
    Joined: Jun 18, 2013
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bado aise, naskia mpaka june.
     
  16. K

    K.hewa Senior Member

    #16
    May 13, 2014
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    majina yako site gani mkuuu nasi tutazame
     
  17. kbosho

    kbosho JF-Expert Member

    #17
    May 13, 2014
    Joined: Jun 4, 2012
    Messages: 11,235
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    mdogo wangu kaomba ila ajui pa kuangalizia majina
     
  18. ukawa

    ukawa JF-Expert Member

    #18
    May 13, 2014
    Joined: Apr 16, 2014
    Messages: 269
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    mdogo wako au ww mwenyewe achaaa kuzuga
     
  19. U

    UNLOCK JF-Expert Member

    #19
    May 13, 2014
    Joined: Mar 9, 2014
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huu uzi wa 2012 jamani wadau so be carefull aka mcwe na presha.
     
  20. SIKAUKA MHAPA

    SIKAUKA MHAPA JF-Expert Member

    #20
    May 13, 2014
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 246
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    uzi wa toka june 2012 sijui nani kautifua huko mafichoni anawatia watu kichaa bure ngoja na mimi leo nitifue uzi wa zamani kama huu tuone
     
Loading...