Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye kumeza ameze na wakutema ateme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JUST, Sep 15, 2011.

  1. JUST

    JUST JF-Expert Member

    #1
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 554
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Ni jambo la kufurahisha unapoona kiongozi wa serikali akitamka wazi wazi nia yake ya vita dhidi ya madawa ya kulevya.

    Ni hivi karibuni tumekuwa tukisoma kwenye magazeti kauli ya viongozi kwamba wanaojihusisha na madawa ya kulevya wengi ni viongozi wakuu wa makanisa, lakini swali linakuja je ni kwanini wanaotajwa kama watuhumiwa waliokamatwa asilimia 90 hawatoki makanisani bali dini tofauti kabisa?

    Ni mtazamo wangu kuwa viongozi wa nchi walishauriwa vibaya juu ya hili swala kwani sasa wachambuzi wa mambo tunajiuliza ni akina nani wanaofichwa kupitia mgongo wa dini? Isia ni kuwa bado kuna vificho vingi juu ya hili swala

    nawakilisha
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Sep 15, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    si wakamwulize amina chifupa na kikwete?
     
  3. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #3
    Sep 15, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kawaulize mashekhe wa BAKWATA manake wao ndio watuhumiwa wakuu.
     
  4. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #4
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Napita ntarudi baadaye
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Sep 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,976
    Trophy Points: 280
    mkuu hbu tuheshimu waliotutangulia kwakweli..............huh
     
  6. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #6
    Sep 15, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    `mzee wa njaa` said
     
  7. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #7
    Sep 15, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    chama cha mafisadi
     
Loading...