Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwenye feedback ya zile kazi za DFID

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mischa, Jul 20, 2012.

  1. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa madu yeyote mwenye feedback ya zile kazi za DFID anijuze maana nipo kwenye mfungo hata walau interview tuelezeni tu kama kuna fununu mmesikia.
     
Loading...