Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MWENYE CV YA DC wa Kibondo ndugu VENASI MWAMOTO.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jembe la kigoma, Oct 23, 2012.

  1. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu naomba msaada mwenye CV ya mwanahabari wa zamani ambaye pia ameteuliwa na jk kuwa mkuu wa wilaya ya Kibondo mkoani Kigoma,kuna tetesi alikuwa mbunge 2005-2010,jimbo gani?uzoefu wake wa kazi,kwani kama ni kazi aliyotumwa na JK kurudisha imani ya wanaKibondo anaifanya kweli,achilia mbali mgogoro wake na mbunge wa Muhambwe ndugu Felix Mkomali.
     
  2. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,685
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    Jimbo lake la ubunge lilichukuliwa na Prof. Peter Mohammedy Msolla, kabla ya hapo alikuwa dalali, au mkurugenzi mmojawapo au mmiliki mmojawapo wa majembe action mart , wauzaji wa nyumba za wateja wanaookopa benki halafu wanashindwa kulipa.
     
  3. A

    Antar bin Shaddad JF-Expert Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    c alikuwa mcheza mpira zamani ana CV gani ya maana?
     
  4. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    Mwacheni, CV inawahusu nini? angalieni maisha yenu!
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,564
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    CV yake itakusaidia nini?angalia uchapakazi wake kama ana deliver ama la!CV haifanyi kazi maana ukianza kutaka CV utakesha bila kupata unachotaka!
     
  6. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,095
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Cv ni wasifu wa mtu kwa muhtasari sana. Ukitaka kumjua mtu lazima kwanza upate wasifu wake,hata huyo jk kama ingekuwa si kupata wasifu wahuyo mkuu wa wilaya basi asingelimteuwa. Kwahiyo wasifu wa mtu kiongozi kama huyo kama hautopatikana basi hilo nalo ni tatizo.
     
  7. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #7
    Oct 23, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Najua alishawahi kuchezea majimaji na Yanga, ila yeye ni KCC (Kima Cha Chini cha elimu I.e. ni darasa la saba)!
     
  8. i

    ipod Member

    #8
    Oct 24, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Alikuwa analima kijijini Mazombe,kilolo district kabla ya JK kumpa fadhila ya ukuu wa wilaya
     
  9. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #9
    Oct 24, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Mwanasoka wa zamani wa Lipuli 80-90s...
     
  10. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #10
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Kama anachapa kazi hilo ndilo la maana. CV hasa makaratasi ya shule siku hizi wengi wanaiba mitihani na wananunua vyeti.
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Oct 24, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,767
    Likes Received: 1,877
    Trophy Points: 280
    Yupo katika hawa......mtafuteni wenyewe

    [​IMG]
     
  12. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #12
    Oct 24, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,715
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Sielewi CV unaitakia ya nini wakati mtu ameshaajiriwa na JK. Kama unavyojua uDC wa Tz hauhitaji sifa wala uzoefu, tofauti na uDC wa kikoloni ambao sifa ya kuupata ni digrii toka Cambridge, Oxford au Trinity College ya Ireland.
     
  13. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #13
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    ha ha CCM kiboko, mweee mbaka madalali?? si kuna yule DC nae tapeli wa morogoro? jamani
     
  14. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #14
    Oct 24, 2012
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tz was formed in 11964 by unifying the Indian Ocean Islands of Zimbabwe and Pemba-Philip Mulugo-Deputy Minister for Education!

    Mkuu Tbag Hatari signature yako imenivunja mbavu ,hii si imetokea juzi tu? lol
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. U

    Ubwaza Member

    #15
    Oct 24, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 61
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    subiri siku ya mazishi yake utapata kile unataka
     
  16. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #16
    Nov 2, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni wakuu kwa taarifa:smiling:
     
  17. m

    msemakwelii JF-Expert Member

    #17
    Nov 2, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hujatuambia mpango wako, Adui yako muombee njaa, Maana najua inawezekana kapita anga zako,
     
  18. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #18
    Nov 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huyu bwana anmepeta U NEC kupitia wilaya ya kibondo,anajianda tenaa kuchukua jimbo bt its too late,huyu alimuundia zengwe liliomtingisha mbunge Felix Mkosamali wa jimbo la muhambwe baada ya kuandaa watu wa kutaka mbunge apigiwe kura ya kutokuwa na imani ,wananchi walikuwa wanashinikizwa kumg`oa Mkosamali
     
  19. j

    jembe la kigoma Senior Member

    #19
    Nov 11, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tatizo hujatuambia mpango wako, Adui yako muombee njaa, Maana najua inawezekana kapita anga zako,najiandaakugombea udiwani,ubunge na urais kupitia CDM,


    • :target:
     
  20. p

    pilau JF-Expert Member

    #20
    Nov 11, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ........kumbe kazi anafanya tatizo nini?
     
Loading...