Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwasisi wa NCCR-Mageuzi afariki dunia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 1, 2012.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    JUMATATU, OCTOBA 01, 2012 04:57 NA BENJAMIN MASESE



    [​IMG]

    Mwasisi wa NCCR-Mageuzi, Emmanuel Ole Sirikwa


    MWASISI wa Chama cha NCCR- Mageuzi, Emmanuel Ole Sirikwa (70) amefariki dunia katika Hospitali ya AICC, iliyopo mkoani Arusha. Akizungumza na waandishi wa habari Dar es Salaam jana, Naibu Katibu Mkuu (Zanzibar), Mussa Kombo Mussa, alisema Ole Sirikwa alikuwa akisumbuliwa na ugonjwa wa kupooza (stroke), hadi alipofariki Septemba 28, mwaka huu hospitalini hapo.

    Alisema hadi mauti yanamkuta, marehemu Ole Sirikwa alikuwa kamishna wa NCCR Mageuzi Mkoa wa Arusha, Mjumbe wa Halmashauri Kuu ya Taifa na mmoja wa wajumbe wa Baraza la Wadhamini wa chama hicho.

    "Marehemu Ole Sirikwa alikuwa mwasisi wa chama aliyekuwa na kadi namba 3 ya NCCR-Mageuzi, akitanguliwa na wenye kadi namba 1 na 2 ambao wamekisaliti chama na kuhamia kwingine kutokana na misukosuko ya kijamii.

    "Chama kimempoteza mtu muhimu ambaye hakuyumba na aliendelea kubaki ndani ya chama chake, hali iliyotufanya baadhi yetu kumuona kama mzee wa boma la chama," alisema Musa na kuongeza:

    "Marehemu Ole Sirikwa alibaki ndani ya chama kwa sababu ya kuheshimu na kuthamini kile alichokianzisha, huku akiamini lengo na madhumuni yake bado hayajafikiwa, sisi tuliobaki tutaendeleza na kuyasimamia mazuri yote ili kufikia lengo alilokusudia," alisema.

    Mussa alisema kutokana na umuhimu wa marehemu Ole Sirikwa, chama kimeamua kuenzi uvumilivu na misimamo yake kwa kuuita ukumbi wa mikutano uliopo makao makuu jina la Ukumbi wa Sirikwa.

    Alisema mazishi yanatarajiwa kufanyika Oktoba 3, 2012 kijijini kwake Olijilah, Wilaya ya Arumeru, mkoani Arusha, yakiongozwa na Mwenyekiti chama hicho taifa, James Mbatia.

    Wakati huo huo, Mkuu wa Idara ya Kampeni na Uchaguzi, Faustine Sungura, alisema kitendo cha vyama vingine kuzindua kaulimbiu na kuzifanyia kampeni nchi nzima ni dalili za kuanza kupata hofu ya uchaguzi ujao.

    Sungura alisema NCCR Mageuzi imejipanga kujibu kwa vitendo kwa kuibuka na ushindi wa wabunge mwaka 2015, licha ya kutofanya operesheni wakati huu.

    "Sisi NCCR Mageuzi tumejipanga na mipango yetu ipo ndani ya chama, tunafanya kampeni zetu kisiri, hatuhitaji maandamano na mziki mkubwa kwenye gari, tunataraji kuwa na mavuno mazuri kuanzia 2014 hadi 2015," alisema.


     
  2. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    R.I.P Sirikwa... Ulifanya Vizuri kubaki NCCR kuonyesha kuwa ni UPENDO wa MABADILIKO na sio UTAMU

    wa VYEO
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,476
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    R.I.P Mpiganaji!!
     
  4. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,840
    Likes Received: 3,005
    Trophy Points: 280
    RIP Mzee Sirikwa.
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    R.i.p.....
     
  6. M

    Mwanaweja JF-Expert Member

    #6
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 3,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    RIP Kirikwa kazi ya kutetea wanyonge umeitimiza kazi kwa wale uliotuacha hapa dunia maana vijana wengi siku hizi wananunuliwa kama kama mafungu ya nyanya. Mungu akupumzishe pema
     
  7. T2015CCM

    T2015CCM JF-Expert Member

    #7
    Oct 1, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 7,540
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 133
    Hivi mwasisi wa NCCR-MAGEUZI siyo Mabere Nyaucho Marando?
     
  8. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #8
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    R.I.P Sirikwa!
     
  9. A

    Amon Member

    #9
    Oct 1, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni Olgilai na si Olijilah, MUNGU ilaze roho yake mahala pema peponi Amen.
     
  10. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #10
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    RIP MZEE Sirikwa.
     
  11. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #11
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,339
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    RIP mzee
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Oct 1, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    RIP Mzee siriwa, historia pia itakuenzi vizuri.
     
  13. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #13
    Oct 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Waasisi wa NCCR-Mageuzi si mtu mmoja mkuu. Ni karundo ka watu. Ni kundi la watu waliohudhuria kikao fulani kilichokaa kwenye hoteli maarufu enzi zile ikiitwa Motel Agip-- nadhani ilikuwa 1991. Marando alikuwapo kwenye ule mkutano wa Motel Agip ambapo wajumbe walikubaliana kuunda chama kutokana na mkutano ule lakini watu wakasanzuka kila mtu kivyake. Marando alikuwa katika kundi la ma-ring leaders kwenye mkutano ule ambao uliitwa Convention, ambayo ndiyo hiyo "C" ya kwanza katika jina la hiko chama. Kwa hiyo Marando ni Muasisi wa NCCR Mageuzi, lakini hakuwa peke yake. Wengi katika huu utitiri wa tuvyama tudogo wanaweza kuitwa waasisi wa NCCR-Mageuzi pia japo walisanzuka.

    NCCR-Mageuzi ilikwa iwe ndicho chama cha upinzani cha kwanza nchini lakini mpango huu ulivurugwa na baadhi ya wajumbe wa mkutano ule kwenda kujiundia kila mtu chama chake. Mzee Fundikira aliunda cha kwake ambacho inakuwa kama amekufa nacho, Sijui kiliitwa MD nini vile nimesahau. Naye Mzee James Mapalala aliunda chama cha kwake ambacho kilikuja kumezwa na kina Maalim Seif na Shaaban Mloo kutengeneza CUF ya sasa, ambapo Mapalala alikuja kupigwa buti na hao kina Sefu. Mtikila naye alijiundia DP yake, na ukawapo mlolongo mrefu wa tuvyama twa mfukoni.

    Namkumbuka zaidi Julius Miselya na TLP yake kwenye begi, ambayo ni kama nilisikia alikuja kumuuzia Mrema kwa sijui laki mbili? sijui milioni mbili hata sikumbuki vizuri. Siasa za Tanzania Ukizifuatilia sana unaweza uvunjike mbavu....zina vituko sana! Upo?
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Oct 1, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Poleni sana wafiwa.
     
  15. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #15
    Oct 1, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    watu wengine humu JF mnachojua ni kuandika R.I.P fulani, hivi katika siasa za mabadiliko huyo mzee mmewahi kumsikia? utoto unawasumbua kweli
     
Loading...