Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanzoni walikuwepo millenium tower, sasa wamehamia ubungo plaza

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Head teacher, Apr 9, 2012.

  1. Head teacher

    Head teacher JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2012
    Joined: Mar 10, 2012
    Messages: 1,814
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna hawa wajasilia mali wanaouza madawa ya kichina wanakera. Leo asubuhi nimetumiwa ujumbe kutoka kwa mtu nisiyemfahamu, anasema nimepewa namba yako na mtu furani (anamtaja kwa jina), cha kushangaza hata huyo aliyempa namba yangu naye simfahamu.

    Akaandika kampuni yetu inataka kukuajiri utalipwa laki 4 kwa wiki. Utafanya kazi yako muda wa ziada. Kwa maelezo zaidi fika ofisi za kampuni yetu ipo ubungo plaza.

    Nilimchukua na rafiki yangu kwenda hapo u-plaza. Kumbe ofisi yenyewe ni ukumbi wa mikutano pale plaza. Nilivyoingia ndani duh umejaza majanki wanasotea ajira.

    Kufuatilia , kumbe ajira yenyewe ni kutwa miguu mitaani kama umefungwa pistoni kuuza sabuni, kolgate, na vicks za mafua mitaani, harafu wanataka uwe mwongeaji kama ulimi umefungwa mota.


    Daah, haya makampuni yanatesa vijana wenzetu.
    Nikasepa. Tena zile lifti pale plaza zina gia! Ni speed 100
     
  2. D

    DALLAI LAMA JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 8,491
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Ungefanya 2 mpwa
     
  3. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2012
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,567
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    Hiyo ndio bongo maisha plus kila siku sinema nyingine
     
  4. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #4
    Apr 10, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Kwa hiyo wasio na ajira wanageuzwa mobile shops/groceries
     
  5. Landala

    Landala JF-Expert Member

    #5
    Apr 10, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 895
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Hao jamaa ni wazushi kinoma,akili za kuambiwa changanya na zako.
     
Loading...