Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MwanzaCity Umeme Haueleweki.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bornvilla, Mar 7, 2012.

  1. Bornvilla

    Bornvilla JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Umeme hatujui ni wa mgao?maana mchana maeneo mengine hakuna,asubuhi unakatwa saa tatu unarudi,jioni unakatwa mida ya menu,yaani hata taarifa ya habari inakuwa mgogoro.Umeme yaani unadim kama taa za dimlight! Mzee wa megawat alituambia tutakuwa na umeme wa uhakika je,huu ndio umeme wa uhakika?
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,524
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    Serikali ya kisanii imesingizia mengi sana kuwa ndio chanzo cha kukosekana umeme. Sasa wamekosa la kusingizia wameamua kuendeleza mgao nchi nzima kimya kimya.
    Huku Ngereja akisisitiza, ''Sijiuzulu ng'o!!''
    .
     
Loading...