Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza kukosa int. Airport ni sawa???

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by spencer, Nov 26, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    GrEaT ThinkERS!!!
    Nijuavyo mimi kuna mambo mengi sana ya kutathmini kabla ya kufanya uamuzi kujenga kitu mahali fulani, Pamoja na yote tumesikia ahadi nyingi za viwanja vya ndege vya kimataifa lakini ni sehemu tofauti sana na Mwanza; Misenyi, Kigoma Bagamoyo nk. Kuna nini huko, kuna kigezo gani huko??
    Upeo na Fikra zangu;
    • Mwanza kwanza ni jiji lililo na watu wengi wafanyabiashara, mahoteli na wageni wengi hivyo safari za kimataifa zinaweza kuanzia Mwanza.
    • Mwanza inazunguka na Buzwagi,Kakola mine, Geita Gold mine, North Mara mine, Hata tulawaka Mine, Williamson Diamond(Mwadui) Migodi yote inarusha wafanyakazi kila siku kuwapeleka Nairobi au Dar kwa ajili ya kuwa Concected na Int. airlines ktl viwanja vya huko.
    • Mwanza kuna Sangara wa Kumwa na viwanda vya minofu, Midege mikubwa inahitaji kutua kubeba mizigo kunda sokoni ulaya.
    • Mwanza iko pembezoni mwa mbuga ya Serengeti, watalii wote wanaotokea Ngorongoro na badae Serengeti wanalazimika tena kurudi Kenyata Int. airport Nairobi au kwenda Dar;
    • Mwanza ndiyo Jiji linalobeba Kanda ya ziwa kwa nini isipewe kipau mbele kama kanda zingine au kwa sababu SLEEPING GIANTS wenyewe kila kitu NDONHU SHIDA-Maanake Hamna Shida???
    Mimi yangu ni hayo karibuni wana JF tusemezane!:target:
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,107
    Trophy Points: 280
    tunaanza na Bagamoyo kwanza, Home Swaet Home
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 26, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    then PEMBA
     
  4. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #4
    Nov 27, 2010
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Sleeping Giant ameanza kufubua jicho moja, ameakaribia kuamka. Si mmeona wenyewe kwenye uchaguzi!
     
  5. s

    smilingpanda Member

    #5
    Nov 28, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sijui sasa hivi ila mwanza bado haijachangamka sana, kinachohitajika ni airport nzuri tu halafu baadae international airport inaweza kuja.na huko bagamoyo airport gani tena? hii terminal 3 haitosho au? au ndo kupoteza pesa tu.
     
Loading...