Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwanza jijini vurugu tena sasa hivi .....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Tutor B, Jul 13, 2011.

  1. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hii vurugu inaendelea maeneo ya Nyakato National karibu na kituo cha polisi cha Mwatex, magari yamezuiliwa. Tutaendelea kuwajulisha nini chanzo cha vurugu, ila habari nyepesi ni kwamba kuna kundi fulani lililo rasmi linapigana na kundi jingine lililo rasmi. Nitawajulisheni baada ya kupata habari kamili vijana wangu ndo wameenda kwenye tukio.
     
  2. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,169
    Likes Received: 1,328
    Trophy Points: 280
    asante, kundi lililo rasmi ndio nini mkuu?
     
  3. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #3
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ukirudi bora useme pia hayo makundi yanahusianan na nini?
     
  4. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    kazi kwelikweli...
     
  5. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Karete umbea
     
  6. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hayo ni majeshi mawili kiongozi.
     
  7. FiQ

    FiQ JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 479
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hata mimi simuelewi labda makumdi ya wavuta bange
     
  8. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Habari ni kwamba kuna kijana mmoja wa jeshi fulani amempiga mwendesha pikipiki pasipo kujua kuwa naye ni mtumishi wa he jeshi jingine. Hapa ninapoongea, gari la mkuu wa kituo limeishachomolewa vioo. Hakuna gari linalovuka eneo la tukio. Kama kuna waandihi wa habari mlioko Mwanza jijini tembelea kwenye tukio muweze kupata ukweli wa mambo.
     
  9. ThinkPad

    ThinkPad JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 1,849
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mod ...unganisha thread niliofungua na hii if you dont mind.

    Katika pita pita zangu kitaa nikakuta magroup ya watu kibao maeneo ya Nyakato Nation nilipofika maeneo ya Mwatex ndio jamaa wakasema kuwa mwanajeshi alikuwa na pikipiki akapigwa na Mapolisi so raia ndio wakaingilia kati yaani ni mshikemshike polisi na risasi na raia na mawe yaani ni full balaa wakati narudi ndio ikawa issue mabomu ya machozi maeneo ya mwatex yamepigwa raia wanakimbizana na askari raia wanarusha mawe ni balaa hata risasi hazioni ndani, mpaka ikabidi turudi tuliko kuwa coz njia haipitiki. mpaka naingia mtamboni.
     
  10. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Majimbo yanayoongozwa na CDM utayajua tu! Hawa watu hawatufai kabisa!!
     
  11. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Habari hii ni sahihi kabisa ila kwa kuwa mi sio msemaji wa jeshi lolote ndo maana nimeileta kwa ufupi ili wasemaji wa majeshi hayo watueleze kulikoni.
     
  12. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Hapa si kesi ya CDM ni mfumo wa uongozi katika majimbo hayo. Vurugu zilizopita alisababisha mtu ambaye ni kada na kiongozi wa sisiemu ambaye amewekwa kwa maslahi ya rais. Kwa namna moja au nyingine hapikiki chungu kimoja na madiwani matokeo yake anafanya maamuzi pasipo kuwashirikisha wenzake. CDM imetoka wapi hapo.
     
  13. f

    fazili JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 996
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 60
    Karibia utakufa kwa ujinga nenda hospitali iliyo karibu mapema wanaweza kusaidia kitu!
     
  14. J

    JUNGU MTU Member

    #14
    Jul 13, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuna isubilia hiyo habari yako
     
  15. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2011
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,606
    Likes Received: 412
    Trophy Points: 180
    Ivi hii nayo ina vigezo vya kuwa habari ya kisiasa!!!???
     
  16. T

    The Priest JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wakazi wa mwanza!
     
  17. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Umemuona eti. Vurugu sinahusikaje na CDM? Sasa hivi Kamanda Siro yuko kwenye tukio, Mkuu wa Mkoa yuko kwenye tukio lakini raia kwa kuungana na upande uloonewa hawatoki kwenye sehemu ya tukio
     
  18. Tutor B

    Tutor B JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 5,693
    Likes Received: 1,282
    Trophy Points: 280
    Ungependa iwekwe wapi?
     
  19. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #19
    Jul 13, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,336
    Likes Received: 1,012
    Trophy Points: 280
    Ni kweli mkuu kuna vurugu huku Mwanza maeneo uliyoyataja. Tusubiri taarifa
     
  20. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    mkuu,unashauri ihamishiwe kwenye kusaka wachumba?
     
Loading...