Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mwandosya ajiuzulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Daniel Anderson, Aug 22, 2011.

  1. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #1
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman nimesikia kuwa wazili wa maji na umwagiliaji Prof. Mark Mwandosya amemuandikia barua JK ya kuomba kujiuzulu nafasi yake.

    Mwenye data kamili atumwagie ukweli wa jambo hili.

    Source: Dira ya mtanzania.
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,541
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Na mimi pia nimesikia asubuhi, inasemekana ni kwa sababu za kiafya.
    Tusubiri.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama ni kweli basi amesoma alama za nyakati...
     
  4. V

    Vancomycin Senior Member

    #4
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 171
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh!....natusubiri na tuone.Kuna mtu alisema hii nchi haitatawalika
     
  5. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nyie ndo mmekuja na hii thread then badala ya kutujuza zaidi mnatuuliza sisi. Bring reliable sources please!
     
  6. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    nasikia ni kwa sababu ya serikali dhaifu ya mkweleee na afya yake!
    SISI MAGAMBA TUNASEMA ANATAFUTA UMAARUUFU HUYU!
     
  7. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Utakuwa ni uamuzi wa busara sana,hakuna haja ya kung'ang'ania cheo ilhali afya mgogoro!
     
  8. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tangu ateuliwe kuwa waziri amekuwa mgonjwa muda wote boraapumzike amwachie Eng. Chiza, ikngawa nae siyo mzima sana
     
  9. t

    the mkerewe JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeikumbuka hii:Wanawake wanyimeni unyumba waume zenu kama watawaunga mkono wapinzani: Sofia Simba
     
  10. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #10
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh!
     
  11. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Dira Ya mtanzania= clouds fm = entertainment media= NOT RELIABLE SOURCE
     
  12. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #12
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Duh, kumbe!
     
  13. T

    Tetere Enjiwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 217
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kabla hajaondoka tunaomba atupe maelezo kuhusu bwawa lilojengwa kule musoma chini ya kiwango likabomoka.
     
  14. s

    saggy Senior Member

    #14
    Aug 22, 2011
    Joined: Nov 12, 2008
    Messages: 153
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hivi Kisheria ni nani mwenye Mamlaka ya kutangaza Kujiuzulu kwa Waziri???

    Je Katiba na Sheria za Tanzania zinasema DIRA ya Mtanzania ndio litatangaza Kujiuzulu kwa Waziri ?
    Vp Ubunge nao atajiuzulu pia kama ni sababu za Kiafya!!!! na Ujumbe wa NEC je?

    mtu mwenye akili atajiuliza maswali haya...hataanza kuhusiha swala hili na mbio za 2015.
     
  15. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #15
    Aug 22, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Duhh, ngoja kwanza, Isije ikawa ile ya Makufuli.
     
  16. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #16
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Lisemalo lipo kama halipo linakuja, hata ile ya Magufuli
    ni nani mwenye uhakika kuwa hakutaka kujiuzulu?
     
  17. l

    lebadudumizi Senior Member

    #17
    Aug 22, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alitakiwa afanye hivyo siku nyingi kachelewa sana.
     
  18. Wanitakiani

    Wanitakiani JF-Expert Member

    #18
    Aug 22, 2011
    Joined: Apr 18, 2008
    Messages: 645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dira ya Mtanzania chini ya kanjanja Charles Mulinda lini ikawa reliable source jamani? Tunasubiri official announcement kutoka Ikulu. Tunachojua Prof. bado yupo kwenye matibabu India na anasumbuliwa na tatizo la kansaya damu (Leukamia). Tunamuombea afya njema kama binadamu yeyote na si kufurahia mwenzio anapopigania uhai wake. He was not that bad guy wanajamvi!
     
  19. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #19
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ni kweli ingawa pia kujiuzulu hakumaanishi kuwa yeye ni fisadi
    au gamba linalotakiwa kuvuliwa, ni ishara ya uungwana na usomi
    uliotukuka...
     
  20. Daniel Anderson

    Daniel Anderson JF-Expert Member

    #20
    Aug 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 879
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Bishop Hiluka;
    Ni kweli ingawa pia kujiuzulu hakumaanishi kuwa yeye ni fisadi<br />
    au gamba linalotakiwa kuvuliwa, ni ishara ya uungwana na usomi<br />
    uliotukuka..
    Well argued Bishop. Nadhani umesomeka vema kabisa.
     
Loading...